มือใหม่ครับ หาอู่เเถว รามอินทราหรือนวมินทย์ครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย ต้น666, 16 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ต้น666

ต้น666 New Member Member

10
    0
    0
    เพิงซื้อรถมาครับ อยากเช็ค เเบบเต็มๆไปเลยครับ

ใครรู้จักอู่ดี ๆเเถวรามอินทรา หรือ นวมินทย์ ก็ได้ครับ

หรือระเเวกใกล้เคียงก็ได้ครับ

จะได้ เตรียมเก็บตังใว้ซ่อมครับ ขอบคุณมากครับ

2. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    จะเช็คช่วงล่างหรือเครื่องครับ ถ้าช่วงล่างผมทำที่ first แถวโชคชัย 4 ครับ ถ้าเครื่องก็เทอร์โบไดนามิกครับแถวโชคชัย 4 เหมือนกัน

3. ต้น666

ต้น666 New Member Member

10
    0
    0
    ขอบคุณมากครับพี่ ค่อยอุ่นใจหน่อยครับ

ถ้าจะดีจริงครับ เซิทร์ชื่อร้าน ขึ้นมาเพรียบเลยครับ

ว่าจะเช็คทั้งสองอย่างเลยครับ จะได้รู้ทางมันครับ ว่าจะต้องระวังอะไรบ้างครับ

ขอบคุณมากนะครับพี่ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้