Wrap Car

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Aty, 28 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aty

Aty Guest

0
    0
    0
    ในคลับนี้มีใคร wrap มั่งครับ? แล้วถ้าจะไปทำมีที่แนะนำบ้างมั้ยครับ? อยากทำทั้งคันเลยย ราคาประมาณเท่าไหร่? รบกวนผู้รู้แนะนำด้วยนะฮ้าฟฟฟฟ

ปล.อยากถามอาการรถเพิ่มคือ เวลาเร่งรอบขึ้นไป2500แล้วชอบมีเสียงสั่นๆ แกร๊กๆ มาจากห้องเครื่องอ่ะครับ มีปัญหาตอนคอมแอร์รั่ว แล้วช่างบอกว่าเสียงมาจากคอมแอร์เพราะน้ำยาแอร์ไม่มี พอเปลี่ยนคอมแอร์ก็ไม่หาย ใครเคยเป็นแบบนี้ รบกวนแนะนำด้วยครับผม

ขอบคุณครับ ^_______,^

2. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
  3. Aty

Aty Guest

0
    0
    0

ขอบคุณมากครับผม ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้