สวัสดีครับ แวะมาทักหน่อยครับ คิดถึงพี่ๆเก่าๆในนี้

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย ANTILAG, 29 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    จำผมได้ป่าวเอ่ย บังมัดเอ้ย เป็นไงมั้งสบายดีไหม

ละพี่ใหญ่ยังอยู่อะป่าวคร้าบบ sr20 de หลังหัก เนียนที่สุดในโลกเอิ๊กๆๆ

ละใครอีกหลายๆคนที่ไม่ได้กล่าวถึงนะครับ คิดถึงสมัยนั่งที่ บีควิกพี่เสริฐครับ กุ้งเต้น แซ่บมาก

2. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    ..ทุกคนยังสบายดีครับ..รถยังเน่าๆกันเหมือนเดิม..

..ผมกำลังจะมีครอบครัวอันอบอุ่นกับเจ้าสาวที่รักของผมและบางเวลามันก็อาจจะโหดร้าย วันที่1 นี้แล้ว..

..เสริฐ ตอนนี้กำลังจะไต่เต้าเป็นผู้จัดการศูนย์ honda ปัจจุปันยังอยู่ฝ่ายอะไหล่อยู่เลยว่ะ...555

..ใหญ่ขายรถไปแล้วครับเพื่อแลกกับอนาคตของลูกในอนาคตและเมียในปัจจุบันกับกิจการล้างรถที่ปั้ม Q8
    เลียบทางด่วนก่อนถึงโลตัส..ใช้บริการได้นะ..

..โก๊ะ รถนอนจอดอยู่ที่อู่ครับ...

..แล้วมาร์คเป็นไงบ้าง คงสบายดีนะ ว่าง ๆแวะมาซิ....กุ้งเต้นและยังมีอื่นๆที่ยังแซ่บเหมือนเดิมนะ..

3. ANTILAG

1,268
    31
    0
    อ่าว ยังนั่งกันอยู่อีกใช่ไหมครับ ไปแจมจริงๆนะครับ คิดถึงๆ

แล้วบังมัด แต่งแล้วหรอ บังดุลมันก็จะแต่งแล้วเหมือนกัน

พี่ใหญ่ขายซะและ รถโคตรเนียน

พี่โกะ นอนอู่บ่อยจังเลยแหะ นอนอยู่อู่ไหนละครับ อิอิ

ต้องไปแจมแน่ครับซักวัน ถ้ายังนั่งอยู่กันนะครับ

4. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    ..ยังอยู่ที่เดิมครับ ไม่ไปไหนถึงบางทีจะไม่ค่อยว่างก็ตาม..อย่างน้อยก็ต้องมาเจอเพื่อนๆบ้าง..

..งานแต่งผมที่กทม. วันที่8 นะ..ถ้าว่างก็เชิญ....เจอพวกเราเก่าๆหลายคนหละ..

5. ANTILAG

1,268
    31
    0
    ที่ไหนละคร้าบ บังมัส ถ้าว่างจะไปให้ได้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้