ตั้งวาล์วได้ที่ไหนมั่งครับ บ้านอยุ่แถวๆรังสิต งบประมาณเท่าไหร่

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย buzz_ae, 15 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. buzz_ae

buzz_ae New Member Member

380
    67
    0
    ตอนนี้วาล์วเสียงดังมาก เพิ่งฟิตเครื่องมายังไม่ปีเลย แต่วาล์ดั๊งดัง
    ช่วยชี้แนะผู้น้อยด้วยครับ

2. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    แถวเพชรเกษม มีครับ เป็น ร้าน ตั้งวาล์ว ของ เรือ เคย ถาม ราคา แรง เอา เรื่อง แต่ ในเน็ตบอกว่า ดี ค่าชิม แผ่นละ 3-4 ร้อย
    แต่เค้าบอกว่า สลับ ไปสลับมาได้ ค่าแรง ก็ จะไม่ผิด 2 พันบาท
    แต่ให้ แนะ นำ ช่างติ่ง ก้อทำได้ แถววัดลาดบัวขวัญ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้