ชวยหน่อยครับลังเลนะครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย noum_ek00, 30 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noum_ek00

noum_ek00 New Member Member

45
    1
    0
    ถามหน่อยนะครับเรื่องการเอาลิ้นปีกผีเสื้อไปคว้านลืมบอกไปเครื่อง D16Y8 เกียร์ M/T เฮดเดอร์421 เดินท่อ 2 นิ้วปลายใส้โล่ง มีผลเยอะไหมครับสำหรับการไปคว้านคุ้มกับที่เสียเปล่ามีใครพอทราบไหมครับรบกวนหน่อยนะครับจะได้ตัดสินใจไปทำนะครับ :sad:

2. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    เปลี่ยนไปใส่ ลิ้น B16 ดี กว่าครับ

3. คุ้มหรือไม่คุ้ม ดีหรือไม่ดี อยู่ที่ว่าเราคาดหวังอะไรกับมันมากกว่าครับ
    ถ้าคาดหวังจะให้แรงแบบผิดหู ผิดตา ผมว่าคงไม่คุ้ม แต่ถ้าอยากได้
    แค่ดีกว่าเดิมนิดนึง แบบนี้ทำไปเลยครับ ไม่เสียหลาย

4. SINGHUTSATIT

SINGHUTSATIT New Member Member

191
    2
    0
    มานอยู่ที่ใจนี่เอง ฮุๆ :eek:

5. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เปลี่ยนเป็นลิ้นb16ดีกว่ามั้ยครับส่วนของเดิมเก็บไว้ดีกว่าครับไม่ต้องไปคว้านให้เสียของ ส่วนตัวผมคิดว่าเห็นผลครับดีกว่าเดิมแน่จากประสบการณ์ที่ผมเคยทำเครื่องเดิมมาก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้