มีปัญหาเรื่องท่อครับ ช่วยที

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 29 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    คือว่าผมซื้อเอดเดอมาใส่ 421 แล้วทีนี้ช่วง 21 มันไปโดนกับเกียร์ ผมเลยบอกให้ช่างดัดให้หน่อยมันจะได้มั้ยช่างมันใช้วิธีทุบแทนแล้วทีนี้รถผมเวลาขับต้นมันแย่นี้เกี่ยวกับที่มันอั้นตรงที่ทุบป่าวครับแต่ก็ทุบไม่ค่อยแย่นะครับ ประมาณ 30 เปอเซนของเส้นผ่านศูนย์กลางของท่อ อะครับ มันจะมีผลกับการอั้นป่าวครับ

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ซื้อมาไม่ตรงรุ่นหรอคับ เครื่องไรคับ

3. Spider-Man

Spider-Man New Member Member

145
    1
    0
    รอผู้รู้มาตอบครับ

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ใช่แล้วครับมันอั้นตรงที่โดนทุบนั้นแหละครับ ทางที่ดีผมคิดว่าไปหาตรงรุ้นมาใส่ดีกว่าครับ

น่านสิครับ ถ้าตรงรุ่นไม่ติดนะ ผมก้อใส่อยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้