ใครรู้บ้างครับช่วยบอกหน่อย

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย wswa, 29 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wswa

wswa New Member Member

16
    1
    0
    อยากถามเรื่องกลองเปลือยหน่อยครับ มีใครใส่หรือป่าว พอดีสนใจนะครับ แต่ว่ามันมีเซ็นเชอร์อยู่ตรงคอก่อนเข้ากลอง ท่าจะใส่กลองเปลือน ต้องไปทำที่ฝังเซ็นเซอร์ ไม่รู้ว่ามีขายหรือป่าว ใครทราบช่วยทีนะครับ และก็อีกอย่างนะครับ ไอ่ค้ำโชค หน้า นี่ซื้อกันอันระเท่าไหร่ครับ :D

2. Vad

Vad New Member Lady Member

210
    1
    0
    ม่ายรู้เหมือนกันคะ หนูก็รอฟังอยู่เหมือนกันคะ

3. wswa

wswa New Member Member

16
    1
    0
    พอดีไปได้ทีทำมาแล้วนะครับ แต่ต้องรอหลายวัน อยากได้แบบที่ไปซื้อแล้วมาติดได้เลย มีหรือป่าวครับ ใครรู้ช่วยบอกที

4. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    ค้ำโช๊คหน้านะ ไม่ใช้โชค:D ของทั่วไปๆก็ประมาณพันกว่าบาท
    เคยเห็นขายกัน 800 ก็มี แต่ตัวTRD ราคาก็อะนะ...

5. cookietime

cookietime New Member Member

39
    1
    0
    ค้ำโช๊คหน้าtrdมือหนึ่ง8พันบาทครับ
    ส่วนมือ2อยู่ประมาน2พันถึง2พันห้าครับแล้วแต่จะหาได้นะ
    เรื่องกรองเปลือยที่เม้งรับทำวันเดียวได้แต่ราคาแพงหน่อยครับ
    ที่อื่นอาจถูกกว่า

6. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    อืมคับ แจ่ม:D

7. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    ตอนนี้อยากได้ค้ำโช๊คหน้า TRD มากๆๆเลยคร๊าบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้