กิ๊ฟที่ปัดน้ำฝนหัก ใครมีบ้าง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย wewit, 27 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    กิ๊ฟที่ปัดน้ำฝนหัก ใครมีเศษทิ้งบ้างครับ ขอทั้งอันเลยก็ได้จะเอาไปใส่แทน

2. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ตัวไหน มีรูปปละ

3. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ซื้อมาแล้วครับ ซื้อทั้งก้านเลย สองร้อยกว่าบาท ขอบคุณนะครับ

4. kritchai

kritchai New Member Member

22
    0
    0
    ซื้อจากที่ไหนครับพร้อมก้าน อยากได้จัง ของผมก็หลวมเหมือน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้