ระวังมิจฉาชีพหลอกลวงเกี่ยวกับบัตรเครดิต‏

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย PeNgMaN, 21 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    อาจจะไม่เกี่ยวกับรถแต่ก็เดือนเพื่อนๆไว้ครับ

เป็นข่าวจากธนาคารแห่งประเทศไทย ครับ

ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม ถูกใจสิ่งนี้
  2. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    ขอบคุณมากเลยครับ มันระบาดมากครับเรื่องนี้ แม่ผมเพิ่งโดนโทรมาแบบเดียวนี่เลย พอเราบอกเราจะขอแจ้งความก่อน มันวางสายใส่เลย ดีนะที่ไหวตัวทันครับ

PeNgMaN ถูกใจสิ่งนี้
  3. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ผมโดนมา 2 ครั้งแล้วคับ ถ้าว่างๆจะแกล้งคุยให้พวกมันเสียเวลาเล่นซะหน่อย 555

4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอบคุณมากคับ

5. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ขอบคุงครับ

6. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
  7. +886226994823

อะไรประมาณนี้โทรมาด่าให้มันปากเลยนะครับ

โทรมาหาผมด่าซะเปิงเลย

8. phoenixtoon

phoenixtoon New Member Member

179
    8
    0
    โดนมาแล้ว 2 คั้ง

ครั้งแรก บอกว่าเปนกรมสัมพากร คืนภาษี เปนแบบไม่มีเบอร์โทรมา แบบว่าเบอร์ต่างประเทศอะ
    ครั้งสอง สองวันก่อนนี่เอง บอกว่าคิดค่าอารายก้อไม่รู้ ปัญญาอ่อนจิงๆ เบอร์ต่างประเทศเหมือนกัน

เปนเสียงอัตโนมัต แต่ฟังยังไงแม่รงก้อเหมือยพูดเองทำเปนเสียงอัตโนมัต เกรียนมากๆ

ปล.ถ้ารู้ว่ามานเปนพวกหลอกลวงก้อกด อัดเสียงไปเลย ให้มันดัง ตุ๊ด ๆ nokia อะ มันจะได้หลอน 555+

9. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    โดนเหมือนกัน บอกว่าเราเป็นหนี้บัตรเครดิตธนาคาร กรุงเทพฯ
    โชคดีที่เราไม่เคยมีบัตรเครดิตแบงค์นี้ เลย อำกลับเลย:D

ติดเท่าไหร่ ใช้รูดไรหรอ พวกนี้จะคอยแอบถามประวัติเราอย่าตอบเชียว

10. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    โดนเหมือนกัน บอกว่าเราเป็นหนี้บัตรเครดิตธนาคาร กรุงเทพฯ
    โชคดีที่เราไม่เคยมีบัตรเครดิตแบงค์นี้ เลย อำกลับเลย:D

ติดเท่าไหร่ ใช้รูดไรหรอ พวกนี้จะคอยแอบถามประวัติเราอย่าตอบเชียว

ชั่วจริงๆ

11. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    ชั่วมาก

12. ^^....aPPLe....^^

^^....aPPLe....^^ New Member Member

52
    1
    0
    ดีไม่มีบัตร

13. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้