ขออภัยที่ให้รอนานๆๆ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 30 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    วัน นี้ต้อง ขอโทษพี่ๆน้องๆด้วยนะครับ

ที่ทำให้รอนานจะดึกดืนนนน

พอดีรถเสร็จเกือบไม่ทัน จิงๆๆ

นัดช่างไว้หลายวันเเล้ว พอดีวันนี้มาทำให้ได้

เลยเริ่มทำ ตั้ง แต่ บ่ายๆๆ เสร็จตอนค่ำๆๆ

ออกจูน ตั้งเเต่ 20.00 มองหน้ากับเจ้าของเห้อ จะทันไหมพี่

เจ้าของรถบอก เอาน่าไหนๆๆๆเเล้ว อยากดูรถแรงก็รอได้ อิอิอิอิอิ

กว่าจะเสร็จ 22.30 ออกเดินทาง เกือบไม่ทัน วิ่งได้ 3 รัน

ผลออกมายังไม่ประทับใจเท่าไร ยังไม่พร้อมอีก นิดหน่อย

เครื่องเริ่ม เหนือยหลังจากเเค้น มา ตั้งแต่ 20.00 ยังไม่ได้พักเลย

เวลาที่ทำออกมาได้ก็เลยเเบบลื่นนิดๆ เวลา et. 14.05

คร่าวหน้าต้องได้ดีกว่านี้เร็วๆๆนี้ครับ

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  2. ผมต้องขออภัยพี่ๆน้องๆด้วยอีกคนคับ ผมอยากให้การทำครั้งนี้มันออกมาดีที่สุด แต่แล้วมันเกิดผิดพลาดนิดหน่อยทำให้วิ่งแล้วมีปัญหาไม่สมกับที่ให้ทุกคนรอ
    แต่ครั้งหนาผมจะขอแก้ตัวใหม่นะคับ

---------- Post added at 02:49:33 ---------- Previous post was at 02:49:18 ----------

ผมต้องขออภัยพี่ๆน้องๆด้วยอีกคนคับ ผมอยากให้การทำครั้งนี้มันออกมาดีที่สุด แต่แล้วมันเกิดผิดพลาดนิดหน่อยทำให้วิ่งแล้วมีปัญหาไม่สมกับที่ให้ทุกคนรอ
    แต่ครั้งหนาผมจะขอแก้ตัวใหม่นะคับ

3. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เอาใจช่วยครับ........

4. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    รอรอบหน้า แก้ตัวใหม่เวลาน่าจะดีกว่านี้แน่นอน รอชมครับ

5. ติดตามตอนต่อไปคร๊าบบบบบบบบบบบ

6. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    สู้ต่อไป ครับ

7. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    สู้ๆ........

8. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    สู้ๆคับ เอาใจช่วยอีกแรง

9. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    คราวหน้ามาวิ่งให้ดูหน้าบ้านนะครับ ไม่ประทับใจจริงๆ
    น่าจะเห็น13.XX แล้ว ไปรอชมตั้งแต่18.45 คนแรก อีกแล้วตรู อิอิ
    ทำแล้วทำให้สุด ขายเสาเยอะๆ ได้มาทำรถนะเสี่ย

10. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    สู้ ๆ คับพี่แมน
    เอาใจช่วยนะคับ

11. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ไม่เป็นไรครับ รอบหน้าเอาใหม่ สู้ๆ รอบหน้าต้องดีกว่านี้ และ เร็วกว่านี้ ( มาถึงสนามเร็วๆ อะ ) 555

รอบหน้าจะไปดูใหม่ แฟนคลับเจแซดดดดดดด

12. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    สู้ตายค่ะ อิอิ

13. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    สู้ๆๆต่อไปครับม

14. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ไม่เป็นไร รอชมต่อครับ

15. powerone9

powerone9 New Member Member

139
    1
    0
    สู้ต่อไปคราฟ

16. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    รอบหน้าเอาเลขตัวเดียวเลยพี่

17. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    รอต่อไป อิอิ

18. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    ขอให้ได้ความเร็วอย่างที่ตั้งใจไว้นะครับ
    แล้ว F-CON Si ได้ทดสอบด้วยไหมครับ

19. เอาน่าเราครอบครัวเดียวกัน ทุกคนเชียร์และให้กำลังใจเสมอ

ปล.แต่ไม่มีเงินให้นะ 55+

20. ผมขอขอบคุนทุกคนเลยนะคับที่เป็นกำลังใจให้คับ
    (ผมจะทำให้ดีที่สุดคับ ถ้ามีตัง) อิอิ

21. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    วันข้างหน้ายังมีอีกเยอะครับ วันนี้ทำไม่ได้วันหน้าแก้ตัวใหม่
    เหมือนเสี่ยเอ๋ว่า "ครอบครัวเดียวกัน ทุกคนเชียร์และให้กำลังใจเสมอ" ....สู้ๆ

22. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    อย่าเค้นมากนะครับ ระวังด้วย มันเสี่ยงกะ อีมะเหงก สมองมันช้า เค้าว่ามา

23. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ไปให้สุดแล้วอย่าหยุดนะ . . ฮ่าๆๆๆ

24. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    เอาใจช่วยครับ

25. ^Now_HYBRID^

^Now_HYBRID^ New Member Member

4,656
    2
    0
    มาช้ายังดีกว่าไม่มานะพี่แมน......เวลาดีจังคับ

26. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ไม่ว่ากันครับ ครั้งหน้ายังมี แต่ผมเสียดายค่าซ้อมแทนวิ่งแค่สามรอบเอง

27. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

ไปแล้วยังไง ขอฮวดสักหน่อยเเล้วกัน

เวลาก็ลงมาได้ ประมาณ 0.7 โดยประมาณอะครับ

คร่าวหน้าวิ่งเเบบมีคู่หู อาจจะลงอีก รออยู่นะครับ อิอิอิอิอิอิ

28. ไม่เป็นไรคับ ในเมื่อไปแว้ว และเพื่อนยังนั่งรอชม ผมก็ไม่ให้มาเสียเที่ยวคับ
    เจอกันวันหน้าคับ (ลงคู่นะ)

29. ไปมะใหร่แจ้งด้วยนะครับ เด่วกองเชียร์ไปเพียบอีกแน่นอน

30. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ตามนั้นครับ แจ้งด้วยจะช่วยไปนั่งดูอีก ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้