ขอขอบคุณผู้ให้การสนับสนุนทุกท่าน กับทีม SPORT TRUCK

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 6 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ต้อยดีเซล...commonrial ชิวๆ

อู่ A-TECH

รวมช่างเซียงกง เฮียจิตรจัดให้

โอ๊ด Original concept enginge อู่จิ๋วแต่แจ๋ว

อาจารย์ ICK อาภาธร

พี่หนุ่ม เทอร์โบ

และเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทีมงาน ที่เป็นกำลังใจให้ทุกคน

2. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ขอขอบคุณด้วยคนครับ

3. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    ขอกราบขอบพระคุณผู้สนับสนุนและสปอนเซอร์ทุกท่านด้วยคนครับ

4. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    แก้วกาญน์ และแกงป่าแม่งเฮี้ย หน้า SCG ด้วยนะครับ.......

หนีเด้ง บ่อนไม่ต้องหนี ..........? ! ?

อู่ตาเตี้ย จรูญเซอร์วิส วายบอดี้ ทำสี วางเครื่อง

5. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ขอขอบคุณ ครับ ขอให้อยู่คุ่ SPORT TRUCK ตลอดไปนะ ครับ

6. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ขอขอบคุณท่านที่มีอุปการะคุณ สับสนุน นางฟ้า
    1 NV ยางยนต์
    2 ไทยอัลลอย ล้อแม็กคุณภาพส่งนอก
    3 shock MONOTUBE O'RING absober
    4 Force One lubicant racing
    5 ต้อยดีเชล ต้อยอย่างแรง เทพารักษ์
    6 อู่จรูญเซอร์วิส ตาเตี้ย นวมินทร์ 64/1
    7 รุ่งเจริญหม้อน้ำ ปากน้ำ
    8 รวมช่างเชียงกง
    9 BENTECH ECU OVER200
    10 A-TECH servic
    11 TEST CAR ศรีนครินทร์
    12 อาจารย์ อิ้ก ให้การสนับสนุน
    13 พี่เรือง อู่ฮอนด้า5แยกวัชรพล
    14 ทักษิณเทอร์โบ
    และเพื่อนๆพี่ๆน้อง ที่เป็นกำลังใจ และทีมงานSportTruck และผู้อยู่เบื้องหลังทุกท่าน

7. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ขอขอบคุณ GM General Motor ที่ทำรถออกมาให้ได้ใช้กันครับ

8. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ขอบคุณ พี่น้องร้านแก้วกาญน์และ แกงป่าแม่เฮี้ยงรถซิ่ง หน้า SCG

9. สำหรับพี่น้องที่ร่วมกันมาแข่งในปีนี้ ทางร้านn.v. มีราคาพิเศษให้สำหรับยางทุกเบอร์นะครับ ติดต่อมาได้เลยครับที่ผมอาร์มจะดำเนินการให้ครับ

10. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ขอบคุณพี่อาร์ม ป๋าดัน

11. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ฮูซิเออร์เส้นเท่าไหร่ครับ

12. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    แซงคิว แซงคิว

13. chandiesel

chandiesel New Member Member

71
    0
    0
    ขอบคุณ
    SPORT TRUCK
    O_RING SUSPENSION SYSTEM
    shock up mono tube

14. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ขอบคุณเพื่อนทุกคนที่รวมกลุ่มกันเหนียวแน่น ไปไหนไปด้วยกันอย่างนี้ เรามีเพาเวอร์ดีครับ สนุกและอุ่นใจด้วย

15. f430

f430 New Member Member

48
    0
    0
    เป็นแรงเชียร์ Team SPORT TRUCK อีกแรงครับ
    จะคอยติดตามผลงานครับ Coach, Over 300 Km/h !

16. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ขอบคุณครับ 300km คงต้องไปขอทำประกันชีวิตก่อนดีกว่าครับ

โทรกันมาได้เลยนะครับสำหรับ ยาง กล่องคอมมอลเรวหรือล้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้