หาอู่ ทำช่วงล่าง Starlet แบบ กูรู

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย eP_7๑ Ramintra K.7, 28 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    หาอู่ ทำช่วงล่าง Starlet ที่มีอะใหล่ ใหม่ ทุกตัว หรือบางตัว มือ2 ของสดๆ ก็ได้
    (ขอเดิมๆนะคับช่วงล่างอะคับ)
    เอ่อออ ... อยากกลับมาเป็น สแตนดาร์ด แล้วคับ ..
    แล้ว ช่วยประเมิณ ค่าใช้จ่ายเบื้องต้นให้ ทราบหน่อยก็จาดี นะคับ ..
    มะไหวจาเคลียร์ .. ขับแล้ว ใส้จากองรวมกันอยู่แว้ววววว ...

2. fluke82

fluke82 New Member Member

169
    1
    0
    ขอให้ได้เจอและดีและไม่แพงนะครับ

3. Keem_ep71

Keem_ep71 New Member Member

121
    0
    0
    555 มีเพื่อนแว้ว นึกว่าเรารู้สึกอยู่คนเดียว กินข่าวอิ่มใหม่ๆขับไม่ได้เลยครับ:puke: เหมือนนั่งอยู่บนกระดานเลยครับ

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    อยู่แถวไหนครับ
    ถ้าเป็นฝั่งธน ก็ สาย3 ครับ
    ตู่ 086-0337951

5. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    อิอิ

แถวๆ เกษตร อะคร๊าบบบ พี่ บ้านผมมม .. ;)

6. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    เดวจัดให้คับ โทรมาแล้วกันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้