ขอแนะนำตัวเองคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ss124, 25 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ss124

ss124 New Member Member

347
    0
    0
    หวัดดีคับทุกคนชื่อเอสคับอยากไปร่วมกิจกรรมคับแต่ติดที่ว่าทำงานตอนกลางคืนคับแบบนี้ทางคลับจะให้เป็นสมาชิคหรือปล่าวคับ มีอีกเรื่องคับรบกวนหน่อยพอดีจะถามว่ามีใครอยู่แถวบาวซื่อบ้างคับ

2. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    หวัดดีคับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ^^

Joice++Jum

3. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    สวัสดีคับ หนึ่งคับผม ยินดีที่รู้จักนะคับ

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ทำงานอะไรก็ไม่มีปัญหาครับ อย่าเป็นงานผิดกฎหมายก็พอครับ ว่างๆมาพูดคุยกันบ่อยๆนะครับ

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ยินดีครับ

6. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ยินดีต้อนรับสู่ club Si ครับผม!!! :D:D:D

7. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ค่ะ ^^

8. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีต้อนรับคะ มีตติ้งกลางวันก็มีคะ ไม่ต้องห่วง

ถ้าอยากมาร่วมกิจกรรมก็ วันเสาร์นี้เลยคะ มีตติ้งทำบุญ ไม่ใช่ตอนกลางคืนแน่นอน

9. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ทำบุญ ชุดใหญ่คับ

10. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
  11. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
    หวัดดี ด้วยคนนะ ครับ

12. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    หวัดดีครับ

13. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ดีครับ ถ้าทำงานกลางคืน แบบอยู่ผับ อยู่บาร์นี่ เข้าทางเลยครับ มีคนออกหากินกลางคืนบ่อย :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้