น้องใหม่ค้าบ ขอคำแนะนำเรื่องกระจังหน้าหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย joeshijoe, 28 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joeshijoe

joeshijoe New Member Member

74
    0
    0
    พอดีจะเปลี่ยนกระจังหน้าแต่ไม่รู้แบบไหนสวยกว่ากัน ระหว่าง
    1 แบบ ek9 แล้วติดHแดง
    2 ใส่กระจัง coupe racing
    อยากได้รูปด้านหน้าของ coupe racing ด้วยขอบคุณมากครับ:teeth:

2. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ใส่กระจัง coupe racing แล้วเอาตัว H ออก ผมว่าไม่ใส่ H สวยกว่า :D

3. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    กำลังจะใส่เหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้