ใครรู้จักอู่ Max Hyena Team แถวๆ ปากเกร็ดบ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Nick, 25 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    อู่อยู่ตรงไหนครับ ? แล้วทำดีมั้ยครับ ? พอดีผมจะซื้อรถต่อคนรู้จักน่ะครับ แล้วเขาบอกว่าทำจากอู่นี้ครับ
    ขอบคุณครับ
    ปล.เห็นเขาบอกว่าทำรถแข่งด้วยครับ

2. zaji

zaji New Member Member

35
    1
    0
    ผมก็อยู่แถวนั้นก็ยังไม่เคยเห็นนะครับ มีชื่ออู่หรูขนาดนี้ด้วยหรอ :))

3. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    อยู่ปากเกร็ดมาตั้งแต่เกิด ไม่เคยได้ยินครับ ฮ่าๆๆๆๆ

:D

4. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    อยู่ ปากเกร็ด ตั้ง แต่ เกิด ไม่ เคย ได้ ยิน เช่น กัน ค่ะ . .

5. Nick

427
    6
    0
    เฮ้อ...จิงๆแล้วผมกำลังจับผิดคนอยู่นะครับ เขาว่าเขาขับ 200sx หน้า 15 ทำเต็ม ขับมา 5 ปีแล้ว
    แต่ผมยังไม่เคยรถเขาเลย พอขอดูก็บอกอยู่อู่ max hyena team อะไรเนี่ยครับ ถามว่าเขาเท่าไหร่ ก็ไม่บอก
    ถามว่าแต่งไรบ้างก็ตอบไม่ได้ งงกะมันจิงๆ
    เอ่อ ผมไปสืบมาแล้วครับ ไอ้อู่ max hyena team ไรเนี่ย เปนอู่รถซิ่งจิงๆครับ ซิ่งโคดๆด้วย แต่ทำรถ tamiya ครับ เซ็งสัส ครับ

ผมมีรูปรถที่เขาแอบอ้างด้วยนะครับ แต่ไม่อยากเอามาลง เด๊ยวจะมีปัญหา

6. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
  7. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
  8. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    ที่ว่าทำเต็ม นี่โมขดลวด ในมอเตอร์แน่ๆ

9. t@e_looks

t@e_looks New Member Member

58
    8
    0
    ใครวะนิก เอารูปมาลงเลย อยากดู 55

10. Bushika

Bushika New Member Member

1,518
    5
    0
    อื้ม ม ม

มีแบบนี้ด้วย

11. Nick

427
    6
    0
    นี่ครับรูปรถ ลงๆแม่งไปเลยละกัน
    ดูจากสภาพครับ มีรถขนาดนี้ เป้นคุณอยากขับมั้ยครับ ? อยากอวดมั้ยครับ ?
    ผมคนนึงละครับที่อวด แต่พอถามมันว่า ทำไมกูไม่เคยมึงขับเลย มันบอกว่าอยู่
    อู่ MAX HYENA TEAM ครับ รถมึงอยู่อู่มา 5 ปีเลยว่างั้น

ล่าสุดครับ ถามว่าในรถมีเกจ์วัดอะไรบ้าง ?? เพื่อนมันมาตอบแทนครับ
    เกจ์ SARD วัดรอบดีเซล !! :embarassed: เซ็งสัสครับ

ปล. ถ้าเจ้าของรถมาดู เอ่ออออ รถคุณโดนแอบอ้างแล้วล่ะครับ
    ปล.2 มันบอกว่า มันเคยลงประกาศในนี้ด้วยครับ ลงมา 5 ปีแล้ว
    ลงมา 5 ปี พ่อมึงครับ มึงยังบอกอยู่ว่าใช้มา 5 ปี แสดงว่า ซื้อมาปุ๊ป
    ขายเลยว่างั้น ?:embarassed:

เฮ้ย เพื่อนเต๊ะ ไอ้คนนี้มันเรียนที่เดียวกะเราเว้ย เคยเห้นมะใน มหาลัยอ่ะ ??
    อิอิ

ขอโทดที่บ่นเยอะครับ อยากระบาย แต่ไม่อยากไปพูดกะมัน
    เพราะผมจะจับผิดมันต่อ เอาให้เหวอยันยายแม่งเลย :eek:

12. Nick

427
    6
    0
    มอเตอร์ ดำ/ส้ม ครับ top speed :p + ล้อเฟือง มีroller ลูกปืน ปีกบน/ล่าง อิอิ

13. teerachaimahite

teerachaimahite New Member Member

107
    0
    0
    กลายเปง ทามิย่า ซะง้าน

T_T

เด๋วผมอาว ไซโคลน แม็กนั่ม ของโกคิ มาสู้

^ ^

14. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    อยากกลับไปเล่น ทามิญ่า ..

ปล.ทำไมต้องมีคนแบบนี้ด้วยนะ เฮ้อ!!! ..

15. PirenZe

PirenZe New Member Member

109
    7
    0
    เหมือนมันPSทะเบียนไม่ค่อยเนียนนะ

16. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    รูปนี้มัน ถ้าจำไม่ผิดมันไม่ใช่ในเมืองไทยครับ ตัดต่อ ทะเบียนไทยมาใส่

ดูป้ายสิครับ ติดไม่เนียนเอาซะเลย

17. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    นั้นมัน SR ของ 200SX หน้า 350 ของ Yoshio Factory นี้คับ ไม่ใช่รถเมืองไทยแน่นอน

18. Nick

427
    6
    0
    ผมเห้นแล้วล่ะครับ เรื่องทะเบียน แต่ผมไม่ได้บอกมัน...ว่าจะจับผิดมันต่อครับ

เดี่ยวผมจะ โพสข้อความที่ผมคุยกะมันใน facebook ให้ดูนะครับ ตอนนี้ ขอทำงานก่อนครับ

19. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    อ่านแล้วตลกดีอะพี่นิก 555555+:D:D:D

20. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    เออ สนุกดีแฮะ มารอชมตอนต่อไปครับ ชอบจริงๆเลยไอ้พวกนี้อะ

21. P-Chan

P-Chan Member VIP

133
    1
    18
    แบบนี้มีเรื่อยๆเลย

ฮาดี

อำมันต่อเลยคับ

---------- Post added at 13:52:56 ---------- Previous post was at 13:52:38 ----------

แบบนี้มีเรื่อยๆเลย

ฮาดี

อำมันต่อเลยคับ

22. Nick

427
    6
    0
    ใครมีรูปรถคันนี้ ก่อนที่ทำ photoshop ลงไว้ให้หน่อยครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ หลายๆรูปเลยครับ

23. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    อิอิ พวกที่เป็นแบบนี้มีเยอะแยะคับ

24. ^^....aPPLe....^^

^^....aPPLe....^^ New Member Member

52
    1
    0
    มาเช็คชื่อหน่อยย

โมเต็มลำ 555555555555555

25. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  26. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    คุยเอามันส์ได้อย่างเดียวเลยพวกนี้ อย่าเก็บมาใส่ใจ

27. NATTEZ

NATTEZ New Member Member

96
    4
    0
    ผมว่ามันต้องดมกาวแน่เลยพี่นิค...บอกมันจะดมกาวก้อดมอยู่กับบ้าน..อย่าออกสู่สังคมเลย

28. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
  29. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    กำลังจะโพสรูปให้พอดีเลยยยย

30. Nick

427
    6
    0
    โอ้ววว ขอบคุณมากครับผม เด๊ยวผมจะเอาไปคุยกะมันต่อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้