สงสัยเรื่องท่อกรองอากาศครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย [email protected], 26 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ตามรูปเลยครับเฉพาะท่อกรองอากาศนะครับซื้อที่ไหนแล้วราคาประมาณเท่าไหร่
    มียี่ห้อไหนบ้าง อยากได้อะครับ
    แต่ไม่รู้มันเรียกว่าอะไร รบกวนพี่ๆแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
    ส่วนกล่อง(มีเนียม)ที่ครอบตัวกรองอากาศเนี้ย......มีขายปะครับหรือทำเอา เพราะส่วนมากเห็นทำกันเอาเอง
    ขอบคุณครับ

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ได้มานี้แจ่มเลยพี่แจ็ค

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ท่อนี่ เห็นร้านขายของซิ่งที่เซียงกง ปทุมวัน มีขายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้