* ลองไปกินหญ้าเกาะกลางมาเมื่อคืน*

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ข้าวสารซิ่ง, 11 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อคืนตอนตี1ครับ ง่วงจัด เลยให้เเฟนขับ ขับไปๆเจอลูกแมวยิ้มให้กลางถนน แฟนผมเลยหักหลบซะเต็มเหนี่ยว พร้อมกับเสียง ว๊าย!!!! ก็เลยลืมตาขึ้นมาดู อื้อหือ ไฟหน้านี่ส่องเข้าเสาไฟฟ้าเต็มๆ วินาทีนั้น ไม่เอา กรูไม่ยอมชนเสาไฟฟ้าหรอก เลยเอื้อมมือไฟจับพวงมาลัยหันออกไปทางขวา เป็นดังคาด รถไปทางขวา แต่ไปแบบสะบัด เลยหักหลับมาซ้าย แล้วก็ซ้าย-ขวา อยู่3-4รอบ แล้วก็จบด้วยการบินขึ้นไปจอดบนเกาะกลางครับท่าน เฮ้ออออออเศร้า หัวเราะชาวบ้านเขา เราเป้นมั่ง:cry::cry::cry:

1. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ไปทำไรมา หมดเรี่ยวหมดแรงครับพี่เอ๋ . . ถึงกับไม่มีแรงขับรถ . .

ยังไงขอให้รถซ่อมกลับมาเนียนๆเหมือนเดิมนะครับ . . .
    คนไม่เป็นอะไรใช่มั้ยครับ . .
    ไปเช็คสุขภาพก็ดีนะครับ . . ว่า ย่นเข้าไปมากกว่าเดิมมากมั้ย . .

ถามจริง หลับ รึว่า เล่นอะไร รถถึงเสียวหลักครับ . . . หุหุ ! !

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ไปไหนมาเหมือนอย่างที่ ป้อม บอกอะครับ

ดีนะไม่เป็นไรมาก เพราะ รุ่นนี้โดนไรนิดหน่อยก็งานมาตลอดด

ตัวเป็นไรบ้างอะเปลล่าครับพี่

3. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    แมว..หมา...นี่แหละตัวร้ายเลย...ไปเป็นไรมากใช้ปะครับ

4. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เสียใจด้วยนะครับกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น ที่ข้างบนว่าจริงอะป่าวอิอิ

5. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    หายไวๆคับผม

6. aofjack

aofjack New Member Member

278
    2
    0
    คนเป็นอะไรมากหรือเปล่าครับ ยังไงหายไวๆน่ะครับ

7. jongjit999

jongjit999 New Member Member

66
    0
    0
    คนไม่เป็นอะไรก็ดีแล้วครับพี่ สู้ๆ

8. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    ดีแล้วคับที่คนไม่เป็นอะไร หายไว ๆนะคับ ว่าแต่ไปทำอะไรมาคับหมดแรงขนาดนั้น 55555

9. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    หายไวๆน่ะ ครับ พี่

10. ยังโชดดี ที่ไม่เป็นไรมาก ยังงัยก็ขวัญเอยขวัญมาคับ...น้องเอ๋

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มกราคม 2010
  11. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เสียใจด้วยครับพี่ หายไวๆนะครับ

12. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    กลับมาหล่อเร็วๆนะคับพี่เอ๋

13. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    หายไวๆนะคับ

14. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วพี่.....ฟาดเคาะครับ

15. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    น่าสงสัยไปทำอะไรมาทั้งคู่...หายไวๆครับ...

16. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เสียใจด้วยครัยเสี่ยเอ๋ ตกใจเลยนึกว่าวีโก้

คนไม่เป็นไรก็โชคดีแล้ว ขอให้รถหายไวไวนะครับ

17. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    โชคดีครับที่คนไม่เป็นอะไร กลับมาหล่อไวไวนะครับ

18. ตลอดทางไม่ได้ทำไรเลยนะครับ พึ่งมาเย่อตอนที่รถมันเริ่มสะบัดเเล้ว(เย่อพวงมาลัย)
    ตัวผมกะเเฟนไม่เป็นไรครับ เเต่เงินในกระเป๋าเป็นแน่
    คานหน้าด้านล่างยุบไปติดกะเครื่อง แผงแอร์ หม้อน้ำ กันชนหน้า-หลัง ล้อหน้าซ้าย ไฟหน้าขายึดหักเรียบม:cry:
    มะวานไปดูหน้าตัดมา 7000 สวยดี แต่ไม่ซื้อ :D

19. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    หายไว ๆ ๆ เน้อ ถือว่าฟาดเคราะปาย อิอิ

20. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ปลอดภัย ดี ทั้งคู่ ถือว่าดีมากเลยครับ

21. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    กลับมาหล่อเร็วๆๆนะครับ

22. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    ตาเอ๋ไปโดนแถวไหนมา เส้นไปบ้านนาเหรอ

23. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    คนปลอดภัยก็ดีแล้วครับ เสี่ยเอ๋
    รถยังหาหน้าตัดมาแทนได้
    ถ้าเป็นคน หาอะไหล่ยาก ไม่มีเชียงกงซะด้วย

24. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ดีนะคับพี่เอ๋ที่หมดแรงทางร่างกายอย่างเดียวแต่ยังคิดได้ว่าไม่เอาเสาไฟนับถือคับ หายไวๆคับผม

25. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ตัวพี่เเละแฟนไม่เป็นไร ก็ดีแล้วครับ

ขอให้กลับมาหล่อเหมือนเดิมนะ

ปล. ผมว่าพี่ต้องมีอะไรกับแมว มาแต่ชาติปางก่อนแน่ๆเลย

เห็นมีเหตุกับ แมวเหมียว 2 ครั้งแล้วเนี่ย.......คริคริ

26. Popboobza

Popboobza Member Member

152
    2
    18
    หายไวๆนะครับ

27. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    หายไว ๆ นะครับ

28. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    หายไวๆนะครับ

29. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ได้อย่าง เสียอย่างครับพี่เอ๋ . . หุหุ . . . คราวหน้า ระมัดระวังให้มากขึ้นนะครับ . . หายเร็วๆนะครับ . .อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้