สอบถามเกี่ยวกับสวิทซ์ pwr/manu

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Unchie, 21 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Unchie

Unchie New Member Member

2
    0
    0
    ไม่ทราบว่าผมใช้เครื่อง 5efe สามารถติดเจ้าปุ่มนี้เพิ่มได้ไหมครับ?
    แล้วปกติ ep82 เจ้าปุ่มนี้อยู่ตรงไหนครับ

2. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    อยู่ข้างที่เขี่ยบุหร่คับ ใช้สำหรับเกียรออโต้ไฟฟ้าคับ ส่วนใหญ่จาใช้กะ4efte 5efhe ส่วน 5efe จาเป็นออโต้นำ้มันคับ

3. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    รุ่นใหญ่มาตอบเองเลยครับ....เคลียครับ

4. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    ตามที่พี่อุ๋ยบอกเลยครับ

รูปประกอบ....

5. Unchie

Unchie New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนมากครับ

ปล อย่างนี้แปลว่า 5efe ติดไม่ได้ใช่ไหมครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มกราคม 2010
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้