ไมล์วัดความเร็วไม่ขึ้น

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย tumdesign, 24 มีนาคม 2010

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. tumdesign

tumdesign New Member Member

87
    0
    0
    ผมเอารถb14ไปเปลี่ยนจากเกียร์ออโต้เป็นธรรมดาแล้วไมล์
    วัดความเร็วไม่ขึ้นต้องทำยังไงอะคับ

2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ของเดิมเป็นไฟฟ้า ของใหม่ อาจจะเป็นแบบสาย ก้อได้ มันก้อเลยไม่ขึ้น ต้องเปลี่ยน

ให้เป็นไฟฟ้า เอาของเกียรเดิมมาใส่ไม่ได้นะครับ เพราะว่าเกียรมันคนล่ะตัวกัน ถ้าจะ

ให้ขึ้นตรงๆ ต้องไปหา เฟืองไมล์ไฟฟ้า ที่ติดมาตรงรุ่นกับเกียรธรรมดาครับ :D:D:D:D

3. tumdesign

tumdesign New Member Member

87
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้