ลิ้นหน้า ลิ้นหลัง ek lev

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ek xt, 8 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ek xt

ek xt Guest

0
    0
    0
    เท่าที่เห็นๆ มาจะมีแต่ลิ้นหน้าที่เป็นงานพลาสติก abs ขาย แล้วไม่ทราบว่ามีลิ้นหลังที่เป็นงานพลาสติก abs ขายกันบ้างหรือเปล่าครับ ?
    ถ้าใครขายหรือรู้ช่วยชี้ทางสว่างทีครับ

2. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เคยเห็นในหน้าซื้อ-ขายด้านบนอยู่หน้าแรกครับ ลิ้นหลัง ek lev virs งานพลาสติกพ่นสีดำด้านลองเข้าไปดูครับ

3. ek-xt

ek-xt Guest

0
    0
    0
    mutating presidents

รู้สึกว่า vi rs นั่นจะเป็น fiber นะครับ

4. bankcs19

bankcs19 New Member Member

11
    0
    0
    ดันๆ ครับใครรู้ช่วยที - -
    เมื่อวานไม่ได้ login

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    หลังเคยเห็นมีเเต่ไฟเบอร์อ่ะ

6. Civic_ek_J

Civic_ek_J New Member Member

102
    0
    0
    ลองโทรสอบถาม คนนี้ ดูครับ

081-9092033 พี่ pop

7. love ek lev

love ek lev New Member Member

51
    0
    0
    งานของพี่ pop เนียนเลยครับ น้องผมใส่อยู่

8. kosin

kosin New Member Member

65
    0
    0
    ไม่รู้ชื้อ หรือยังครับ ระวังชื้อผิดแบบ นะครับ ผมเอารูปมาให้ดู มันเป็นแบบ ประมาณนี้ครับ เพื่อนผมเคยชื้อผิด ครับ ตอนนี้ ใส่แบบ นี้ครับเป็นงาน ไฟเบอร์ (ลิ้น หน้า Type R กับ Vi rs มันต่างกันไหมครับผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ)

9. bankcs19

bankcs19 New Member Member

11
    0
    0
    ออ ขอบคุณครับ ตอนนี้ยังไม่เจองานพลาสติกเลย - -

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้