รถติดแก๊ส แนะนำใช้โช้ค+สปริง แบบไหนดีครับ เน้นซิ่ง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย คุณดอน, 24 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    รถติดแก๊ส แนะนำใช้โช้ค+สปริง แบบไหนดีครับ เน้นซิ่ง

1. แบบไม่ให้ท้ายห้อย และราคากลางๆคับ

2. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    Type R ชุดนึง5-6พันบาท ตูดห้อยนิดๆ
    ถ้าไม่อยากห้อย ก็ต้องเสริมสเปเซอร์เอา
    แต่ถ้าเป็นแบบปรับได้ ราคาก็แรงขี้นไปอีกน่ะ

3. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  4. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    เอาแบบประหยัดสุดก็เสริมสเปเซอร์ครับจบง่ายใช้ได้เหมือนเดิม โยนนิดหน่อย
    ถ้างปเยอะ เอาแบบดีเลย ก็แบบปรับได้ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้