มันคือ evo?

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย BOYCOTT9, 22 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
  2. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    นั่นดิ มันสั้นๆเเปลกๆดีอะ

3. Erica

Erica New Member Member

208
    2
    0
    มันคืออีโว10ครับแต่เป็นรุ่น SportBack ครับทางมิซูบอกว่าเทร็นปีนี้ต้องเป็นรถลักษณะคล้ายๆ5ประตูครับเลยผลิตรุ่นนี้ออกมาและที่สำคัญจะเอามาสู้และขอส่วนแบ่งในตลาดจาก GRBของดาวลูกไก่ ครับเคยอ่านเจอในหนังสือน่ะครับ

4. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ตั้งแต่เมื่อวาน มีอีโว 7 แวน มาทำเทอร์โบที่อู่หมู sitt turbo พระรามเก้า วันนี้น่าจะยังอยู่ แปลกดี ไม่เคยเห็น

5. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ไม่ใช่ EVO ครับเป็น Lancer Ralliart 5 ประตู เครื่องเดียวกับ Evo 10 แต่แรงม้าน้อยกว่า เหลือ 240 ตัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้