ขับEvo. ไปเที่ยวเขาใหญ่มาครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 22 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เอารูปช่วงวันว่างๆเลยขับรถไปเที่ยวเขาใหญ่มา เก็บรูปบางส่วนมาให้ดูครับ

เริ่มจากวิวข้างทาง รูปถ่ายผ่านกระจกรถบ้างอาจไม่ใสนักนะครับ

เขาเเถวข้างทางระหว่างเดินทาง

มีถ้ำด้วยอะ

2. nagoya

2,118
    3
    38
    เริ่มขึ้นเขาใหญ่ ไปขับรถเล่น

ผ่านป้ายต่างๆ

ยอดเขาใหญ่

เเล้วลำนี้มันเคยบินบ้างป่าวนี่

3. nagoya

2,118
    3
    38

จากนั้นก็ลงจาดเขามาเดินเล่นที่ PALIO

4. nagoya

2,118
    3
    38

5. nagoya

2,118
    3
    38
    ใครว่างๆลองไปเที่ยวครับ สาวเยอะจังที่นี่

6. nagoya

2,118
    3
    38

7. Erica

Erica New Member Member

208
    2
    0
    เบรคไม่ไหม้หรอครับมีพี่ท่านนึงเคยขับไปเบรคไหม้ไม่ทราบว่ามีอาการเบรคไหม้ไหมครับ
    รถสวยแต่ผมว่านางแบบสวยกว่าน่ะครับพี่ว่างั้นไหมครับ 555+ แซวเล่นน่ะครับ

8. petchyy

petchyy New Member Member

265
    2
    0
    รูปสวยมากเลยครับ

9. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    รูปสวยมากครับ
    ว่าแต่ที่พลาซ่า ปาริโอ่ มันอยู่ช่วงไหนของเขาใหญ่พี่ต่าย
    เคยได้ยิน แต่ไม่รู้ว่ามันอยู่ตรงไหนเหมือนกัน

10. nagoya

2,118
    3
    38

เบรคปกติเหมือนเดิมเลยครับ ไม่มีปัญหา เเถมตอนขึ้นเขาเเละลงเขาวิ่งเร็วด้วยนะครับ ไปบ่อยขับข้างบนอากาศดี ขับสนุกครับ

ส่วน PALIO อยู่ช่วงก่อนขึ้นเขาใหญ่ครับโอ๋ วิ่งเข้าไปอยู่ทางซ้ายครับ

11. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    รูปสวยมากครับ
    เคยไปมาเหมือนกัน สนุกมากมาย ซัดขึ้ลงอย่างมัน ความร้อนไม่กระดิก ชอบๆ แค่ระวังรถสวนอย่างเดียว
    แต่ไม่รู้จัก PALIO เลยอ่ะ อย่างสวยเลยครับ

12. pisetpol

pisetpol New Member Member

4
    0
    0
    พี่ไปตอนปีใหม่ป่ะครับ ผมว่าเห็นรภพี่อยู่นะครับ ผมขับA31สีขาว แอบมองรถพี่อยู่ข้างหลังจะแชงก็เกรงใจถ้าไม่ใช่ขออถัยด้วยนะครับ

13. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    PALIO สวยมากๆ ครับ เห็นแล้วนึกถึง ดีสนีย์ซี ที่ญี่ปุ่นเลย

14. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    อยากไปมั่ง แต่กลัวรถมีปัญหา

15. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    รูปสวยค่ะ

เคยเอาอีโวขับไปเหมือนกัน ถนนดี โล่ง สวยค่ะ เหมาะกับการขับไปหลายๆคน ไปถ่ายรูปรถ
    เอารูปมาให้ดูมั่ง

16. nagoya

2,118
    3
    38
    ใช่ครับ ไปตอนปีใหม่มาครั้งนึงเเล้วก็หลังปีใหม่ก็ไปมาอีกครั้งนึงครับ เพราะตอนปีใหม่ฝนตกเที่ยวไม่เต็มที่ เลยไปใหม่อีกครั้ง เจอกันหน้าจะทักทายกันบ้างนะครับ

17. nagoya

2,118
    3
    38

รูปสวยครับนุช

สงสัยว่างๆต้องนัดพวกเราไปขับรถเล่นมันมั่งเเล้วครับ

18. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    รูปนี้สวยมากอ่ะนุช !!! :D

19. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    ถนนเขาใหญ่ขับสนุกครับ ถ้าไม่เจอลิง กับหลังเต่าตรงถนนครับ

20. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ไปเขาใหญ่ก็ต้องไปเยือน ร้านน้องเบียร์ป่าวคับ
    เห็นเคยมาโพสว่า ทำร้านเอาหารอยู่ที่นั่น
    อยากไปเหมือนกันครับ

21. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    บรรยากาศน่าไปมากเลยครับ

22. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    palio น่าไป
    รุปสวยมากพี่ต่าย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้