กำหนดการมิตติ้งเสาร์นี้ครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 5 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    8.00 ออกเดินทางจากปั๊ม ptt คลอง 7 หรือ 8 ไปโรงเรียนนายร้อย
    11.00 ออกจากโรงเรียนนายร้อย......ไปที่พัก
    12.00 รับประทานอาหารกลางวันตามสะดวก
    13.00 เล่นน้ำตก.....แถวนั้น....นางรอง......วังตะไคร้.....อะไรทำนองนี้
    18.00 ร่วมรับประทานอาหารเย็นและสุธารส
    22.00 จับฉลากของขวัญปีใหม่

นี่คือกำหนดการคร่าวๆอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ทุกเมื่อ........อิอิ
    ท่านสมาชิกคนใด...มีความต้องการไป............ล่วงหน้า......หรือจะตามไปทีหลัง........รบกวนแจ้งก่อนเลยนะครับเพื่อความสะดวกของ......ส่วนรวม.........ครับ.........จะได้........รอท่าน....หรือ........ไม่รอท่านๆๆครับ

2. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    ผมตามไปทีหลังครับ น่าจะไปถึงประมาณ4-5ทุ่มอ่ะครับจะพยายามไปให้เร็วที่สุดครับ

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0

ไม่ต้องรีบมากครับพรี่เจี๊ยบ...................รอครับๆ.................ไม่รีบๆเอาปลอดภัยอะครับ

5. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ผมตามไปทีหลังครับ น่าจะถึงที่พักบ่ายแก่ๆครับ :welcome:

6. new@nymph

12,042
    38
    0
    สรุป...............ท่านที่ตามไปไม่ต้องรอไปถูก.......อิอิ
    พี่เจี๊ยบ
    พี่กล้วย

---------- Post added at 12:23:31 ---------- Previous post was at 12:23:17 ----------

สรุป...............ท่านที่ตามไปไม่ต้องรอไปถูก.......อิอิ
    พี่เจี๊ยบ
    พี่กล้วย

7. SAN910

SAN910 New Member Privilege

272
    3
    0
    ลาพักร้อนได้ครึ่งวันบ่าย เอง:cry:

จะตามไปครับ แล้วจะโทรถามว่าตอนนี้ท่านๆๆอยู่หนใด:D

8. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    แล้วเค้าจะตามไป :D

9. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    รับทราบคับ ไปแต่เช้าเลยนะ อิอิอิ

10. taywa

taywa New Member Privilege

1,241
    1
    0
    ไปไปไปไปไปไปไปไป........

11. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D ไล่ใครครับพรี่.......:D

12. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ของผม ไปเจอกันที่ ขวัญนครเลยนะคร๊าบบบบบ

13. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    จะตามไปครับพรี่

14. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    ตามไปครับ บ่ายๆครับผม

15. new@nymph

12,042
    38
    0
    ท่านที่ตามไปไม่ต้องรอผมไปถูก.........
    พี่กล้วย
    พี่เจี๊ยบ
    พี่เอ
    พี่หลง
    บุ๊ง
    โอ๊ต
    พี่แสนคม
    จะเหลือกี่คนนี่.........ที่เจอกันที่ปั๊ม.......
    พี่โต้ง
    พี่โย
    พี่เทวา

16. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    .....ผมเจอที่ ปั๊ม ptt...ครับ

17. new@nymph

12,042
    38
    0
    ท่านที่ตามไปไม่ต้องรอผมไปถูก.........
    พี่กล้วย
    พี่เจี๊ยบ
    พี่เอ
    พี่หลง
    บุ๊ง
    โอ๊ต
    พี่แสนคม
    จะเหลือกี่คนนี่.........ที่เจอกันที่ปั๊ม.......
    พี่โต้ง
    พี่โย
    พี่เทวา
    พี่อ๊อต
    พี่นิว...

---------- Post added at 11:34:08 ---------- Previous post was at 11:33:53 ----------

พี่กล้วย
    พี่เจี๊ยบ
    พี่เอ
    พี่หลง
    บุ๊ง
    โอ๊ต
    พี่แสนคม
    พี่โต้ง
    พี่โย
    พี่เทวา
    พี่อ๊อต
    พี่นิว...

18. yy_u12

18,827
    95
    48
    ก็มีแค่คนขยัน ตื่นเช้าอ่ะครับ พรี่นริว......:D

19. new@nymph

12,042
    38
    0
    หรือว่าผมจะตามไปดี อิอิ

20. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    ผมตามไปครับ :D:Dแบบว่าขี้เกียจตื่นจริงๆๆ:D:D

21. new@nymph

12,042
    38
    0
    พี่กล้วย
    พี่เจี๊ยบ
    พี่เอ
    พี่หลง
    บุ๊ง
    โอ๊ต
    พี่แสนคม
    พี่น้อย...............................................ไม่มีเสื้อไม่ต้องมา........อิอิ
    พี่โต้ง
    พี่โย
    พี่เทวา
    พี่อ๊อต
    พี่นิว...

22. taywa

taywa New Member Privilege

1,241
    1
    0
    ผมไปรถพี่โก๊ะ....คงต้องตามไปนะ...

23. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    .

ผมขอตามเข้าไปช่วงบ่าย ครับ,,,,,,,,,,,,,;)

24. yy_u12

18,827
    95
    48
    ท่าทางจะไม่มีใครขยัน.......:D

25. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ของผม บัวเลิกงานบ่ายโมงครับ ครั้นผมจะไปก่อนตอนเช้าก็ไม่ใช่ที่อ่ะครับ :welcome:

26. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    เดียวผมอาจจะตามไปที่โรงเรียนนายร้อยนะครับหรืออาจจะโทรหาอีกทีว่าตอนนี้ผวกพี่ๆอยู่แถวไหนกัน

27. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
  28. JaaO_U12

JaaO_U12 New Member Member

352
    0
    0
    ขับรถกันระวังๆๆนะครับพรี่ๆๆ อย่าลื่มว่ามีคนข้างหลังเค้าเผ้าดูอยู่นะ (เด็กน้อยอย่างผม) อิอิ

29. new@nymph

12,042
    38
    0
    พี่กล้วย
    พี่เจี๊ยบ
    พี่เอ
    พี่หลง
    บุ๊ง....................นี่ก็คนเสนอกิจกรรมโรงเรียนนายร้อย...................................ยังไง...........
    โอ๊ต
    พี่แสนคม
    พี่แจ๊ค
    พี่โกะ
    พี่เทวา.......................คนเริ่ม................8 โมงเช้าครับ................แล้ว............ยังไง..........
    พี่น้อย...............................................ไม่มีเสื้อไม่ต้องมา........อิอิ
    พี่โต้ง
    พี่โย
    พี่อ๊อต
    พี่นิว.................ok""""""

---------- Post added at 22:46:39 ---------- Previous post was at 22:46:19 ----------

พี่กล้วย
    พี่เจี๊ยบ
    พี่เอ
    พี่หลง
    บุ๊ง....................นี่ก็คนเสนอกิจกรรมโรงเรียนนายร้อย...................................ยังไง...........
    โอ๊ต
    พี่แสนคม
    พี่แจ๊ค
    พี่โกะ
    พี่เทวา.......................คนเริ่ม................8 โมงเช้าครับ................แล้ว............ยังไง..........
    พี่โต้ง
    พี่โย
    พี่อ๊อต
    พี่นิว.................ok""""""

30. new@nymph

12,042
    38
    0
    ถ้าอย่างนั้นกิจกรรมต่างๆ..........................ขอเปลี่ยนแปลงไปตามความเหมาะสมนะครับ...............เนื่องจากมีแค่ 4 ท่านที่มาในตอนเช้า..................................งั้น.เดี๋ยวโทรนัดกันเองครับ................................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้