เปลี่ยน turbo อะไรดี

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Mickeyza, 22 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mickeyza

Mickeyza New Member Member

8
    0
    0
    ผทใช้เครื่อง non air อยู๋ครับ
    อยากเปลี่ยน torbo ตัวไหนดีครับที่มัน
    ดีกว่าเดิม แบบว่าถอดเปลี่ยนได้เลย ทำนิดหน่อยอะครับ

2. ส่วนตัวชอบ Greddy ครับ TD06-20G , TD06-25G
    และกล่องดีๆ สักอันครับ

3. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ส่วนตัวผมว่า 20G กำลังดีครับเพราะถ้าเกินนี้อาจต้องมีแคมช่วยครับเพราะเดี๋ยวขับไม่สนุก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้