มีสมาชิกเป็นชาว สุราษฏร์ธานี บ้างป่าวครับ....

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย jess, 27 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jess

jess New Member Member

9
    0
    0
    คือ ผมเปนชาว สุราด ครับ วันนั้นกลับสุราดไป ได้เจอ Evo คันนึงไม่แน่ใจว่าเป็น 7 รึป่าวครับ สีเทาดำ เหนแค่ด้านหลังอ่ะครับ (ตามรูปเลยครับ) จอดอยู่ในบ้านเขาครับ เลยอยากทราบว่าเป็นสมาชิกที่นี่รึป่าว เลยอยากทำความรู้จักหน่อย ผมสนใจใน Evo มานานเลยอยากคุยด้วย เพื่อ แลกเปลี่ยน ความรู้อ่ะครับ เผื่อจะได้แวะไปชมรถ หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ:D ขอประทานอภัยที่เอารูปรถของพี่มาโพสต์โดยไม่ได้รับ อนุญาติน่ะครับ:eek:

2. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    มานไม่ใช่ 7 แล้วละ.....มานมากกว่าน้านอีก......

ปล. ผม ม้าช่ายค่นสู่หราดดดด โผ้มโค่นชุ่มพอนนนน

3. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    ไม่แน่ใจนะคับว่าคันนี้เป็น mr จิงๆรึป่าวแต่สวยคับคันนี้เห็นหลายทีแล้วผมก็คนสุราดคับเมื่อก่อนขับ200คับ
    ตอนนี้กำลังเป็นอีโวคับคุยแลกเปลี่ยนความรุ้กันได้นะคับ [email protected]

4. bkk4

bkk4 New Member Member

5
    0
    0
    เดินไปคุยเถอะคับ เจ้าของรถยิ้มง่าย
    รถคันนี้แต่งเป็น
    8MR ทั้งคันครับ

5. jess

9
    0
    0
    ถ้าเจอ Evo คงต้องเข้าไปทักทายบ้างแล้ว จะได้รู้จักๆ กันไว้ครับ

6. akira14

akira14 New Member Member

10
    0
    0
    มาคุยที่บ้านสิคับ รถผมเองคับ แล้วอยู่ไหนกันบ้างเนี่ย
    จะแอบถ่ายก็ไม่บอก จะได้เอาไปล้างหน่อย ปกติก็ล้างทุกปีคับ

แล้วท่าน BKK4 สบายดีมั้ยคับ

พั้ง คับ

7. jess

9
    0
    0
    เหอๆ คือว่าตอนนี้ผมกลับมา กทม. แล้วอ่ะครับ ไว้วันหลังกลับไป ผมจะแวะเข้าไป น่ะครับ พี่มีเมลล์ป่าวจะได้คุยกันคับ [/COLOR]

8. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ถ้าลงสุราดสงกรานต์นี้......แวะพักชุมพรก่อนก็ด้ายคร้าบบบ ผมว่าจะลงบ้าน 14-17 นี่หล่ะ

9. akira14

10
    0
    0
    เคยไปพักที่แถวอ่าวมะม่วง จ.ชุมพร ทะเลสวยดี ที่สำคัญ อาหารทะเลอร่อย
    แล้วก็ชอบที่สวนนายดำ ส้มอร่อย ทุกวันนี้กลายเป็นของฝากที่เรียกร้องกันมากมาย
    (ทำไมมันขายแพงจัง ก็แค่ส้ม เหอๆ)
    ทุ่งวัวเล่นก็เคยไป แต่ที่สุราดนี่ยังเที่ยวไม่ทั่วเลย ว่างๆหาที่เหมาะๆมิตติ้งกันได้คับ

[email protected]

10. bkk4

bkk4 New Member Member

5
    0
    0

สบายดีท่านพั้งค์ รถยังสวยเหมือนเดิมเลยนะท่าน

11. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ไม่แวะมา ภูเก็ต มั่งหรอ มาคุยกับผมก็ได้ เชงเม้ง จะไป นครฯ อาจได้แวะ สุราด มั่ง 555

12. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    กระทู้เด็กใต้แรงแฮะ อิอิอิ

13. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    ท่านพี่โด่งครับ ว่างๆขชมหน่อยซิครับ ไอ้คันสีน้ำเงินอ่า อยากเหง :D

14. akira14

10
    0
    0
    ประธานตี้รถใหม่สวยจิงๆ

15. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    รถของพี่ akira 14 อยู่หมู่บ้านอะไรหรอครับ อยากเข้าไปชมรถจัง

เห็นขับผ่านหน้า รพ. บ่อยๆ ผมขับ 3D ขาว ครับ

16. Hanuman

Hanuman New Member Member

13
    0
    0
    :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้