ขอสอบถาม ร้านเดินท่ออินเตอร์ แถวมีนบุรี-รามอินทราหน่อยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ?J?ShOw?, 18 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ?J?ShOw?

?J?ShOw? New Member Member

48
    1
    0
    อยากทราบ ว่าแถว รามอินทรา -มีนบุรี มีร้านตรงไหน เดินท่ออินเตอร์ เลสเชื่มอาก้อน หรือ อลูดัดทรายมั่งครับ พอดี ว่า ผมไม่ค่อยได้ไปแถวนั้น แต่ อาเจ็กผม เค้า บ้านอยู่แถวนั้น ต้องการหาร้านเดินท่ออินเตอร์ ใส่วีโก้ ทุกขนุน 2500ตัวไม่มี่อินเตอร์น่ะครับ

รถของอาเจ็กน่ะครับ เค้า ไม่ค่อยรู้ ร้านแต่งรถน่ะครับ แล้วเค้ามาถามผม ผมเลยต้องมารบกวนถาม พี่ๆในนี้ น่ะครับ ขอบคุณมากๆนะครับ

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

เอาเป็นว่าผมขอออกตัวก่อนเเล้วกัน

เนะนำร้านเเต่ไม่รู้ว่าจะถูกใจราคาหรือเปล่า

เข้าถนนนิมิตรใหม่ - ลำลูกกา

วิ่งมาจากมีนบุรี เลี้ยวซ้ายเข้าเส้นนิมิตรใหม่

ขับเข้าไปประมาณ 1-2 กม. เจอซอยด้านซ้าย นิมิตรใหม่ 1

เลยซอย นิมิตรใหม่ 1 ไป 50 เมตร เจอร้านเลยครับ

ประสิทธิ์ เทอร์โบ ประสิทธิ์ เทอร์โบ ประสิทธิ์ เทอร์โบ

3. อาเจ็กแจ๊คนี่ซิ่งไม่เบาเลยนะเนี่ย

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ดัดทราย ย่านดอนเมือง ม.เปรมประชา ตรงข้าม ฐานทัพอากาศดอนเมือง
    วิ่งเส้น วิภาวดี ขาออก มุ่งหน้าไปรังสิต ถึง สน.ดอนเมืองออกทางคู่ขนาน วิ่งใต้ทางกับรถ
    จะเจอปั๊มเซล์ทางซ้ายมือ ตรงข้ามอีกฝั่งถนนเป็นทางเข้าฐานทัพอากาศดอนเมือง เลยไปนิดเลี้ยวซ้าย
    เข้าซอย โรงเรียนเปรมประชาครับ ตรงไปสัก 400-500 เมตรอยู่ทางขาวครับ ติกกับคาร์แคร์
    หัวมุมถนนทางแยกพอดี ครับ

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อัพให้คับ

6. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ไล่มาตั้งแต่
    รามอินทราเทอร์โบ
    เกียรติศักดิ์ เฮดเดอร์เทอร์โบ
    ประสิทธิ์ เทอร์โบ
    หนองจอก เทอร์โบ

ทั้งนี้ ทั้งนั้น อยู่ที่ความพอใจครับ

7. ?J?ShOw?

?J?ShOw? New Member Member

48
    1
    0
    ขอขอบคุณทุกๆข้อมูล มากๆนะครับ สรุป ได้ที่ ประสิทธิ์เทอโบครับ แต่ เค้านัดอาทิตย์หน้าครับ เพราะตอนนี้เค้าวาง เครื่อง j ใน cef อยู่ครับ

ขอบคุณครับ

8. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ดีนะ ไม่วางเครื่อง ในบอร์ดี้ ไมตี้

กลัวมีคนเเอบไปดูอีก อิอิอิอิ

9. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ไมตี้ สีดำด้วยป่าว...โบคู่ เกีย โอ้โต้....5555++++

10. JZ_std.

8,075
    74
    0
    แหม๋ๆๆๆๆ ภาพ ก็ว่า ไปนั่น ยังๆๆๆๆๆๆหลอกครับ

ไปเอาข่าวที่ไหนมาาาาาาาาาาครับบบบบบบบบบ

11. ถ้าเจอไมตี้สีบรอนซ์ ก็รถพี่เองแระ

12. JZ_std.

8,075
    74
    0
    จัดไปพี่นุ้ยยยยยยยยยย

วันเสาร์เจอกันนะครับบบบ

13. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    อ้าวๆ มีอัพสเตป กันแล้ว

14. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    .........up.........

15. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ดันไป...ประสิทธิ์เทอร์โบอีกเสียง...แถวบ้าน

16. ช่วงบ่ายๆนะ เด่วหนีงานไปเช่นเคย 5 5 5

17. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  18. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ตามเป็นเด็กเลยนะเราาาาาาาา

19. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ไปกินวันเกิดแมวมั้งงงงงงงง

20. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    ยังไง ยัไง

21. แมวเขียวกบดานอะ ว่าแต่ตัดขา เอ้อ ตัดเผือกหรือยังตาเบ็นจะได้ฉลองอีกรอบ :p

22. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ตามนั้น

23. ตามอย่างเดียวเลนนะ(เมา)

24. ไปเมาไหนมา

25. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ความรู้ไหม่ในการเดินท่อ

26. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    เข้ามาไม่ทัน ผมแนะนำ จักรเพ็ชรเทอร์โบคับ
    อยู่ใน ซ.นวลจันทร์ กม.6 คับ ผมก็เดินท่อที่นั่นคับ ไม่แพง เดินเนียน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้