มีใครใช้nv single cab แล้วมีตู้แอร์อยู่หลังกะบะบ้างครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย pickky, 20 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pickky

pickky New Member Member

72
    0
    0
    :cool:มีใครใช้บ้างครับแล้วแอร์ข้างหลังเย็นไหมครับ

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ของผมมีแต่ชุดเบาะแล้วก็ตู้แอร์หลังครับ แต่ไม่ได้ต่อสายมาเพราะติดแก๊สซะแล้ว
    ตอนนี้ก็ขายอยู่ครับทั้งชุดเลย แต่เป็นของตัววิงโร้ดนะ

---------- Post added at 21:24:57 ---------- Previous post was at 21:24:34 ----------

ของผมมีแต่ชุดเบาะแล้วก็ตู้แอร์หลังครับ แต่ไม่ได้ต่อสายมาเพราะติดแก๊สซะแล้ว
    ตอนนี้ก็ขายอยู่ครับทั้งชุดเลย แต่เป็นของตัววิงโร้ดนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้