ลิ้นหน้าเบิกศูนย์ไหนได้บ้าง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย EK0785, 17 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK0785

EK0785 New Member Member

77
    5
    0
    อยากรู้ว่า สามารถเบิกลิ้นหน้า civic ek 96 ศูนย์ไหนได้บ้าง พอดีของผมมันเสียรูปหมดแล้วคับ ครูดบ่อยไปนิด เลยอยากได้ใหม่คับ ยังไง ถ้ามีผู้รู้เบาะแส ช่วยชี้แนะด้วยคับ ขอบคุณล่วงหน้านะคับ

2. love ek

love ek New Member Member

299
    0
    0
    ลองติดต่อที่ศูนย์ จันทบุรีดูครับ ไม่รู้ยังเหลือมั้ย ผมเคยเบิกมาเมื่อปี 51 :D:D

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เดี่ยวผมลองเช้คศูนย์ที่นครศรีให้นะครับ แล้วจะมาบอกครับ

4. EK0785

EK0785 New Member Member

77
    5
    0
    ขอบคุณนะคับ ที่ช่วย แต่ไม่ทราบว่าที่ กรุงเทพฯ พอจะมีศูนย์ไหนบ้างอ่ะคับ ผมอยู่กรุงเทพฯ คับ แต่ถ้าหาไม่ได้จริงๆ คงต้องหาของมือสองแล้วล่ะมั้ง

5. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    หายากมากครับ...

6. love ek

love ek New Member Member

299
    0
    0
    ตอนของผม ผมอยู่พิษณุโลก สั่งที่ ศูนย์จันทบุรี ครับ เค้าก็ส่งเป็นพัสดุมาให้ครับไม่มีปัญหา โอนตังค์ไปให้เค้าก่อนแค่นั้นเอง( ลองเช็คดูครับ ถ้าของยังเหลือ ) เคยถามเค้าว่าถ้าที่กรุงเทพก็ต้องสั่งที่ศูนย์ใหญ่ของฮอนด้าเลย ผมก็ไม่รู้ว่าอยู่ตรงไหน :D:D

7. MamheaW_LoveLove

MamheaW_LoveLove New Member Member

38
    17
    0
    อยากได้ลิ้นหน้า ek lev แต่หายากจัง ใครทราบที่ไหนมีขายช่วยบอกทีนะค้ะ เพราะอันที่ใส่อยุ่มันเริ่มเยินและ
    ขอบคุณค่ะ

8. Tonkun

Tonkun New Member Member

227
    5
    0
    ลงชื่อรอด้วยคนครับ ...
    ถ้าหาได้ ... ฝากจองให้ผมด้วย หนึ่งอัน ครับ

9. whanchai

whanchai New Member Member

43
    4
    0
    โทรเช็คตามศูนย์เลยครับ

10. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ลองเช้คที่ศูนย์นครแล้วครับของหมดเลยครับ ทางศูนย์บอกมาว่าหมดตั้งแต่ปี49แล้วครับ ผมคิดว่าค่อยๆหามือ2ตามแว็ปดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้