ขอถาม GDMN

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย tt22, 4 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tt22

tt22 Guest

0
    0
    0
    พี่ครับ ผมเห็นรถพี่ลง GTR อ่ะครับ ซื้อตั้งแต่ออกใหม่ พอดีเห็นขั้นตอนที่ทำสีอ่ะครับ เค้าถอดบอดี้ไปพ่นเลยใช่มั้ยครับ อยากรบกวนถามพี่ว่า พี่ทำสีอู่แถวไหนอ่ะครับ แล้วเรื่องราคาเป็นยังงัยบ้างอ่ะครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าครับ

2. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    อู่โทรมาดีกว่า
    แสนสองครับ

3. tt22

tt22 Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ทะทะทะทำสี แสนสองเลยหรอครับ
    เดี๋ยวผมว่างแล้วจะโทรไปน๊ะรบกวนหน่อยน๊ะครับ
    รบกวนขอเบอร์ด้วยครับ

4. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ไม่ใช่แค่สีอย่างเดียว ตัวถังด้วย เหมือนออกรถป้ายแดง ราคานี้ใช้ได้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้