AWD Chonburi Meeting 30 / 1/ 2010 เตรียมลุยงาน AWD Drag

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 21 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38

ชวนเพื่อนๆAWDที่อยู่ฝั่งชลบุรีเเละใกล้เคียง( Evolution เเละเพื่อนๆขับสี่ ) มาพบปะพูดคุยกันครับ เพื่อเตรียมร่วมสนุกงาน AWD HYPER DRAG

เกี่ยวกับการสมัครเเข่งขัน ( เราจะส่งใบสมัครเเละค่าสมัครพร้อมกัน) เเละเทคนิคการเเข่งขัน AWD Hyper Drag on Feb 2010

จะมีพี่ๆที่ลงเเข่งประจำอยู่เเล้วมาพูดคุยให้ฟังเกี่ยวกับเทคนิคต่างๆครับ

เเละที่ที่สำคัญ เอารถมาจอดโชว์ถ่ายรูปกันหน่อยครับ

เพื่อนทาง กทม ว่างๆเรียนเชิญนะครับ

หมายเหตุ งานนี้รวมพี่น้องขับสี่ครับ ทั้ง Evolution and Subaru ,other

คืนวันเสาร์ที่ 30 Feb 2010
    เจอกัน ปั๊ม ป.ต.ท. แยกอ่างศิลา ที่เดิมครับ 19.00 น เป็นต้นไป รวมตัวเสร็จ ขับไปถนนข้าวหลาม"ร้าน สมูท" ถ่ายรูป + ทานอาหาร+...............

มาไม่ถูก โทรหาผมครับ 0818642797

เเล้วเจอกันครับ

2. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    เรื่องแข่ง ไม่ต้องเตรียมตัวมากครับ แนะนำว่าควรจะเตรียมเสริมดวงกันมากกว่า เพราะรับประกันได้เลยว่า รางวัลจับสลากเหนือกว่า

ได้แล้ว สามารถเอาไปคุยได้อีกนาน

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    555..
    ร้านสมูทนี้ มีสมาชิกผู้เฒ่าแถวนี้ อยากไปนั่งคุยกับน้องๆสาวเสริฟที่ร้านอยู่พอดี ไม่รู้ติดใจอะไร
    เห็นชวนผมหลายรอบแล้ว แต่เสือเฒ่าดันติดสอนหนังสือเช้าวันอาทิตย์ ส่วนผมมีงานแห่ขันหมากเช้าอาทิตย์
    คราวหน้าถ้าไม่มีงาน ต้องแวะไปแจมครับ 555..

4. nagoya

2,118
    3
    38

เเบบว่าหาเรื่องคุยเเละชมสาวกันอะครับ เเละเรื่องเตรียมเเข่งก็เอามาคุยกันด้วยครับ

เพราะน้องๆบางคนไม่เคยผ่านการเเข่งเเบบนี้เลย จะได้ปลอดภัยเเละดวงดีอาจได้ถ้วยมาครองครับ

ขอบคุณโอสำหรับงานนี้เเละของรางวัลครับ อยากรู้จังเป็นไรนะ

5. GetineyZ

GetineyZ New Member Member

36
    0
    0
    ถ้ารถเสร็จทันเดวไปด้วยคับพี่ต่าย

ถ้าม่ายทันจาเอาเงินค่าสมัคไปให้นะค๊าบบบ

6. nagoya

2,118
    3
    38

เเล้วเจอกันครับ

7. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ปักหมุดปฏิทินส่วนตัวแล้วครับพี่ต่าย........ ช่วยเป็นกำลังใจให้ผมหาข้ออ้างไปคนเดียวได้ ด้วยน่ะครับพี่

8. nagoya

2,118
    3
    38

ออกมาให้ได้นะครับ เเล้วไปเจอกันที่ปั๊ม ปตท เเยกอ่างศิลาก่อนนะ อาจเปลี่ยนร้านใหม่เพราะมีร้านที่เเบบว่า เเจ่มๆ......อยู่เเถวๆนั้นเหมือนกัน

มาให้ได้นะครับ เเล้วเจอกัน

9. nagoya

2,118
    3
    38
    หลังจากที่เราเจอกันที่ ปั๊มน้ำมัน ปตท เเยกอ่างศิลาเเล้วนะครับ จะย้ายขบวนไปยัง ร้านมายาครับ

อยู่ถนนเส้นข้าวหลามครับ ใครตามมาทีหลังโทรถามทางไปได้นะครับ

เพื่อนกรุงเทพว่างๆลงมาเเจมด้วยกันนะครับ

เอารูปร้านที่เราจะไปเจอกันวันเสาร์นี้มาให้ดูครับ

10. Ball evo7

Ball evo7 New Member Member

81
    0
    0
    ขอ ไปแจมด้วยคนนะครับ

11. nagoya

2,118
    3
    38

ยินดีครับ ถ้าใครมาไม่ถูกโทรหาผมนะครับ

0818642797 ต่าย

12. kittyyy

kittyyy New Member Member

45
    0
    0
    ไปชม-ถ่ายรูปรถงามๆด้วยคนได้ไหมครับ...

ตอนนี้ยังไม่ขับ 4 แต่คงเป็นอนาคตอันใกล้นี้ครับ..
    :teeth:

13. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อยากไป ด้วยอ่าครับบ กลัวไม่ทัน ไปรวมที่ปั๊มมม ท่าทางเยอะ น่าสนุกครับ

14. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    ้เห็นบรรยากาศแล้วอยากไปมากเลยอ๊ะ บางแสนสวยน่ารักเสียดายไม่น่าติดงานเลย:cry::cry::cry::cry::cry:

15. toku

1,101
    4
    0
    จารย์ก็อ้างไม่ว่างอยู่เรื่อยละ เลิกอ้างเมื่อไหร่ก็โหลๆมาเลยน่ะ........ยินดีรับใช้เลย สาวบางแสนน่ารักทุกคนนนนนนนนน อิอิ

16. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    คิวจารย์อ๊อดเค้าเยอะครับ ไหนจะเด็ก ไหนจะผู้ใหญ่

17. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ระหว่าง เรื่องงาน กับ เรื่องหาเมีย
    คงไม่ต้องบอกว่าจะต้องเลือกอะไร ........... 555..

18. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    ไม่ว่างจริงๆถ้าไม่ติดงานไปแน่นอน ตอนนี้หยุดงานไม่ได้ด้วยต้องหาตังส์ไปจ่ายค่าซ่อมรถต้องขยันมากๆหน่อย ว่าแต่เวลาผมว่างเดี๋ยวป๋าก็อ้างติดงาน (ดูแลแฟนอีก) 555;););)

ไม่มีทั้งเด็กและผู้ใหญ่เลยเอาที่ไหนมาพูด วันก่อนยังต้องโทรไปหากิ๊กเก่าเลยตอนนี้เอาของเก่ามาซ่อมใช้ไปก่อน ว่าแต่จัดใหม่ๆให้หน่อยดิ่:teeth::teeth::teeth:

เลือกไรดีหล่ะมีเมียไม่มีเงินเมียก็ทิ้ง มีงานเงินเยอะเดี๋ยวเมียก็มาเองแหล่ะ:cry::cry::cry:

19. toku

1,101
    4
    0
    เซ็งเลย .....แฟนขอมาด้วย เซ็งเลยยยยยยย

20. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    555 !!!!! แฟนรู้ทัน อดเลย แค่มองๆ ก็แล้วกัน สาวบางแสน 555+++

21. toku

1,101
    4
    0

ขอบคุณที่ซ้ำเติมครับพี่โอ๋ :cry:

22. ju4

ju4 New Member Member

145
    2
    0
    มายชวนกันเลย

ม่ายชวนกันเลย

23. toku

1,101
    4
    0
    หวิดได้กินข้าวลิงกลางถนนข้าวหลามแล้ว....เหอ เหอ ขอบคุณพี่โอ๋อีกครั้งครับ อุส่าห์มาจากกทม. หวังว่าจะมาดื่มแบบสบายใจ ก็ดันมีรถโปเกให้ได้มือเลอะกันอีก...... ขอบคุณพี่โก๋แมว ที่มานั่งมายืนคุยเป็นเพื่อนน่ะครับ...ถ้าไม่มีพี่ ใจผมเหี่ยวแย่แน่เลย

24. toku

1,101
    4
    0

อืมมมมมแหะ ลืมได้งัยหว่า...... คราวหน้าละกันน่ะ...พี่ต่ายจัดอยู่แล้วววว

25. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    อีโว II คันนี้มันรู้ใจเจ้าของจริงๆ มันรู้ว่าคืนนี้ไม่ได้รับ สาวบางแสน แน่ๆ มันเลยประท้วง พัง ซะเลยยย เศร้า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มกราคม 2010
  26. toku

1,101
    4
    0
    ไม่พังครับพี่โอ๋.....แค่ไม่มีแอร์ให้สบาย และมีเรื่องให้ลุ้นเล็กน้อยครับ......

27. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    รถแรงก็อย่างนี้ละพี่ต๊อก

28. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    หวัดดีตาก้อง...

29. KONGKUB

2,256
    14
    38
    หวัดดีฮะพี่โป้ง

30. ju4

ju4 New Member Member

145
    2
    0
    ลูกปืนคอมแอร์แตกเหรอป๋า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้