จะเปลี่ยนmaxใหม่อีกแย้ว.....

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย bunphot2000, 19 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    พอดีเมื่อคราวก่อนยางระเบิดล้อmaxมันบดถนนคงจะเบี้ยวมั้ง
    ตอนนี้ล้อมันสั่นช่วง100-120 เอาไปถ่วงแลวช่างบอกล้อมันเบี่ยวอ่ะ
    กำลังจะตัดสินจัยซ่อมหริอเปลี่ยนใหม่ดี ค่า
    ซ่อมไม่เกิน2000.-ถ้าเปลี่ยนmaxเอาของเก่าแลก ก็เพิ่มอีก8000.-
    ตอนนี้ตัดสินจัยไม่ค่อยถูกอ่ะ เสียเงินอีกแล้วตู จะเสียมากหรือเสียน้อย
    เอาไงดีหว่า...........:cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มกราคม 2010
  2. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    งามแต้ๆๆๆๆๆ

3. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ล้อใหม่สวยมากคับลุงเจี๊ยบ อิอิ ถ้าซ่อม วงเดียว ไม่เกิน 600นะครับ ผมซ่อมไป 4 วง ดุ้งหมดเลย ทำสีด้วย 2400.-

4. barague

barague Guest

0
    0
    0
    ป๋มว่าเปลี่ยนใหม่ไปเลยดีกว่านะ เพราะลายสวยกว่าเพิ่มเงินอีกนิดเดียวแบบ (กัดฟัน) แต่ด้ายเกิดแน่นิ่ง ลายเก่าออกจาโบราณๆตามอายุคนขับ ส่วนลายใหม่ขับไปตามมหาลัยสาวๆมองคอแทบพลิกแบบอยากชวนไป RCA ทุกๆวัน แถมยามหน้ามหาลัยมองหน้าขับเข้ามานึกว่ามาเรียนภาคปกติอีกต่างหาก ทำให้หน้าเด็กขึ้นอีกเยอะแต่เอ! ว่าแตแม็กซ์รุ่นนี้เค้าใช้หิ้วเอาเหรอคัพ หนักแย่เรยอ่ะ...

5. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เหลือแต้ๆ ป๋าเรา ไม่เป็นไรครับ ฟามสุข เดี๋ยวน้ำก็ท่วมโลกแล้วววว ไม่นาน ทำไรทำครับ

สนับสนุนครับ...

สนับสนุนให้เปลี่ยนครับ...
    เหตุผลง่ายนิดเดียว ลายเก่าต้องระวังเยี่ยวหมา
    ส่วนลายใหม่...ต้องระวังหมาเยี่ยวครับ...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้