!!! ตกใจหมดเลย

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 27 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    เข้าเว็บมาวันนี้หน้าตามันเป็นไป

มีการจัดรูปแบบหน้าตาใหม่ ก็โอเคดีนะครับ:D

2. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    ผมว่าดูแล้วมันตาลายน่ะครับ

3. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    Background ทำให้ตาลายครับ

ตอนแรกที่เปิดเจอ กำลังแก้ไขเซฟเวอร์ มีแต่ลาย ดูแล้วปวดหัวจีดเลย

ชอบตรงช่องตอบกระทู้ ไม่เล็กบ้างใหญ่บ้างเหมือนเมื่อก่อน อ่านแล้วไม่ตาลาย

4. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    งง เลย พื้นลายเคฟล่า ด้วย แจ่มดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้