แถวนครศรีหาซื้อไม้ทำตู้ซับแถวไหน

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย คนหลังเขา, 27 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครรู้มั่งครัป

1. maenza

maenza New Member Member

83
    1
    0
    ลองไปถามร้านเครื่องเสียงดูนะครับ ในเมืองมีเยอะแยะ

2. e21vob

e21vob New Member Member

4
    0
    0
    ผมรู้แต่แถว สุขาภิบาลครับ ทางที่จะไป กม.8 รามอินทราครับ อยู่ก่อนถึงแยกโพธิ์แก้วครับถ้ามาจากบางกะปิอยู่ซ้ายมือครับเป็นร้านขายไม้อัดโดยตรง มี2ร้านครับ ผมพึ่งไปซื้อมา
    จุดสังเกตุจะเห็น กรมสรรพากร อยู่ซ้ายมือเลยไปอีกนิดก็จะเจอ เกือบจะถึงไฟแดงนะครับ

3. bensopra35rx

bensopra35rx New Member Member

32
    1
    0
    ร้าน ดี เฟอร์นิช ทางไปสี่แยกหนองหว้า เลยอู่ จุนการช่าง ไปนิดเดียว ก่อนถึงสี่แยกหนองหว้านะ ร้านที่ใหญ่ๆอ่าคับ ร้านเครื่องเสียงในทุ่งสงส่วนมากซื้อไม้จากร้านนี้ทั้งนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้