เเปลงหน้าตัวนอก

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บุคคลที่สงสัย, 29 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบว่าถ้ากระบะแปรงหน้าไปเป็นตัวนอกเเล้วจะไปต่อภาษีที่ขนส่งผ่านไหมอะครับ ตัวอย่างเช่นไฟเบ้าเเปลงเป็นตากลมครับ ตรวจสภาพได้หรือ ครับ

1. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    แหะๆ ของผมตาเต็มในไทย แปลงเต็มนอกวิ่งไปวิ่งมาในขนส่งตลอด

ตรวจก้อผ่านตอนที่แจ่้งเปลี่ยนสี แจ้งนู้นแจ้งนี่ก้อโอนะ

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ผ่านครับ ขอ มีอุปกรณืส่วนควบครบ ครับ
    ไฟใหญ่
    ไฟเลี้ยวกระพริบได้
    ไฟเบรค
    ไฟถอย
    เลขถัง เลขเครื่องตรง เป็นจบข่าว :D:D

อ่อทดสอบระบบเบรคก่อนไปตรวจสภาพนะครับ เดี๋ยวนี้มีทดสอบเบรค ด้วย

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ตามนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้