ผ้าเบรค เบนดิก ซื้อที่ไหนครับ หามาหลายที่แล้วไม่มีเลย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 12 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    ช่วยหน่อยครับ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    วรจักร มีร้านนึง

เบิกได้หมดทุกรุ่น

เลยอาคารศรีวรจักร เจอแยกไฟแดง

เลยไปอีก อยู่ขวามือ ต้องเดินหา บอกไม่ถูก

แต่มีแน่ๆ

3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    cookpit มีครับ

4. AppZaa

AppZaa New Member Member

50
    0
    0
    B Quick ก้อมีครับ

ผมเพิ่งเปลี่ยนมาเองครับ bendix metal king คู่หน้า

ราคา 1,790 ฿

5. td3d

289
    5
    0
    ครับ

ราคานี้คือเปลี่ยนให้รวมค่าแรงแล้ว หรือ ว่าเฉพาะผ้าเบรคครับ

6. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    บางไผ่อะไหล่ยนต์ กะ ร้านเบรคข้างบิ๊กซี ดาวคะนอง ( จำชื่อร้านไม่ได้ )

7. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    b quick ทุกสาขาทั่วประเทศมีครับราคาของ+ค่าเปลี่ยนไม่เกิน1800บาทครับ

8. knifez

knifez Member Member

126
    0
    16
    แนะนำอีกตัว Prima ราคาถูก เบนดิก ผลิตนะครับ

9. Bunn..

Bunn.. New Member Member

5
    0
    0
    Bridgestone a.c.t ก็มีครับ

10. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    เพิ่งไปเบิกมาคับ

เบนดิก กล่องสีฟ้า คู่หลัง 850 แต่คู่หน้าไม่ทราบราคาคับ

11. td3d

289
    5
    0
    หาได้แล้วครับ คิง กล่องสีเทาใช่มั้ยครับ

ราคาผ้าเบรค 1300 บาท ค่าแรง 300 แต่ที่ผมทำไปมีเปลี่ยนผ้าเบรคหลัง เปลี่ยนบูชอามหลัง 4 ตัว เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเบรคด้วย ขอบคุณทุกคนมากมากครับที่ให้คำแนะนำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้