มีใครแนะนำอู่ในระยองหรือจังหวัดใกล้เคียงได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Toot-Tor, 20 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toot-Tor

Toot-Tor New Member Member

2
    0
    0
    พอดีช่วงนี้รถมีปัญหาครับ ต้องการหาอู่ที่ซ่อมและไว้ใจได้ในจังหวัดระยองหรือจังหวัดใกล้เเคียงมีใครพอแนะนำได้บ้างครับ

2. sasaton

sasaton New Member Member

16
    0
    0
    ps jeep ศรีราชา

3. [BOND]

[BOND] Member Member

30
    0
    6
    มีเบอร์ติดต่อกับทางอู่ไหมครับ กำลังหาอู่ที่ไว้ใจได้และพอดีผมอยู่ที่พัยาไม่ไกลจากศรีราชาเท่าไหร่.

บอนด์.

4. MK_PTY

MK_PTY New Member Member

9
    0
    0
    JR Service ตรงข้ามโรงแรมชลจันทร์ (ใกล้ๆ บ้านสุขวดีครับ)

5. sasaton

16
    0
    0
    อู่ ps jeep เบอร์ ช่าง หนึ่งคับ

6. [BOND]

30
    0
    6
    ขอเบอร์อีกทีได้ไหมครับ ผมหาไม่เจอน่ะครับ. :)

บอนด์.

7. sasaton

16
    0
    0
    เบอร์ช่างหนึ่ง 0813547901 ครับคุณบอนด์

8. [BOND]

30
    0
    6
    ขอบคุณมากครับ แวะไปวันนี้เลยดีกว่าเพราะจะเข้ากรุุงเทพไปมี๊ตติ้งด้วย ขอบคุณมากครับ คุณ sasaton.

บอนด์.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้