ซ่อมหรือเปลี่ยนชิลล์คอมแอร์เท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย xarademo, 20 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xarademo

xarademo New Member Member

20
    0
    0
    พอดีเอารถไปเติมน้ำยาแอร์มา

ช่างเพิ่ลบอกว่ามันเติมไม่เข้าครับ

ก้อเลยให้เพิ่ลเช็คดูให้ เพิ่ลบอกว่าชิลล์คอมแอร์พัง อ่ะคับ

ค่าเสียหายประมาน 1800 ค่าซ่อมอ่ะ

พี่ๆเพื่อนๆว่ามัน ราคาโอป่ะคับ

2. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    ..!

ประมาณนั้นแหละครับ :D

3. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    อัพครับไม่แน่ใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้