รบกวนเพื่อน ๆ ช่วยผมคิดหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nitcha, 21 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    พอดีผมต้องการจะเปลี่ยนลูกปืนล้อหลัง แต่ได้อ่านข้อมูลในเว๊บนี้แล้วก็ทราบว่าต้องเปลี่ยนยกดุมไปเลย อย่างนี้ถ้าหากผมจะไปหาดุมรุ่นอื่นที่เป็นดิสเบรคมาใส่ทั้งคานเลย ราคาอุปกรณ์พร้อมค่าแปลงจะแพงมากกว่าการที่ผมเปลี่ยนดุมตัวเดิมมากไหมครับ รบกวนท่านผู้รู้ช่วยเปรียบเทียบให้หน่อยครับ

อ้อ...แล้วอีกอย่างนึง คือผมดูเลขที่สมาชิกของตัวเองไม่เป็นอ่ะครับ ไม่ทราบดูได้ที่ตรงไหน จำได้ว่าเคยเห็นกระทู้ถามเรื่องนี้แล้ว แต่ผมไม่ได้อ่าน แล้วก็กลับไปหาอีกก็ไม่เจอ รบกวนช่วยบแกหน่อยนะครับ ผมอยากสั่งสติ๊อกเกอร์คลับบ้าง

2. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามพี่บอลอีกเสียง

4. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0

ไปสมัครสมาชิกแล้วครับ เดี๋ยวจะสั่งสติ๊กเกอร์นะครับ

แล้วเรื่องดุมล้อหลังนี่เอาไงดีรอคำตอบจากเกจิอยู่คร้าบ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้