ขอถามเรื่องสเกิร์ตข้างหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nitcha, 22 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    NV กระบะนี่สามารถใส่ สเกิร์ตข้างของ NV VAN ได้ไหมครับ

2. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  3. ใส่ได้แต่ต้องตัดต่ออีกที มันยาวเกินไปหน่อย

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ตามนั้นเลยครับตัดแต่งกันนิดนึง
    ถ้าตัวกระบะเอาของบี 13 มาใส่ ต้องเติมนิดนึงนะครับ มันสั้นไปนะ

5. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ถ้าของ NV VAN ตรงรุ่น น่าจะ เป็นตัว Aero Express นะครับ
    ใส่ตัวกระบะมันจะสั้นไป อ่ะครับ ต้องต่อ เพิ่มครับ
    :)

6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    มาเก็บข้อมูล

ชุดหลังตัวนี้เอามาใส่ แวนบ้านเราได้ไหม๊เนี๊ยะ งามจิงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้