Xx ปีนี้ เราจะทำของที่ระลึกอะไรดีครับ Mod XX

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย EK9625, 4 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0

อยากทราบครับ Mod ว่าปีนี้จะทำอะไรดีครับ ที่จะเป็นของที่ระลึกในปีนี้

พอดีว่าไปเห็น ของทาง Accord club เป็นกรอบป้ายทะเบียนคิดว่าเข้าท่าดีครับ

เลยอยากเสนออ่ะครับ ;) หรือเพื่อนๆว่าไงดีครับมาแชร์ความคิดกันครับ
    :cool:

(หมายเหตุ : ขออนุญาติใช้รูปด้วยนะครับ ขอบคุณครับ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กุมภาพันธ์ 2010
  2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
  3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เยี่ยมเลยครับ

4. lak trang

lak trang New Member Member

124
    13
    0
    ดีมากครับ ขอสนับสนุนอีกหนึ่งเสียงครับ

5. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    เคยคิดจะทำครับ แต่หาที่รับทำไม่ได้

สงสัยต้องแอบไปถามทาง Accourd Club แล้วมั้ง ว่าทำที่ไหน

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ดีเลยทีเดียว

7. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    เสนอ แผ่นเพลท EK Group ครับ
    เอาไว้ติด นู้นนี่นั่น
    กระจังหน้า ฝาหลัง ไรก็ว่ากันไป ครับ

8. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    น่าสนใจเหมือนกันคับ แผ่นเพลท

9. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ใครอยากได้แบบไหน ก็ลองเสนอ รูปแบบกันมาดูนะครับ จะได้ร่วมช่วยกันโหวด

10. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ลองเสนอกันดูซิครับ ถ้าจำนวนมากพอแล้วราคาไม่แรงจนทำไม่ไหวก็น่าสนครับ

เจงๆๆแล้ว ร่ม ก็น่าทำเน้อ
    :)

11. ake ek

ake ek New Member Member

185
    1
    0
    จัดเลย

12. Spider-Man

Spider-Man New Member Member

145
    1
    0
    หมอนรองหัวติดเบาะครับ

สวยดีอ่ะ

13. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ลองเสนอกันมีแบบด้วยยิ่งดี ส่วนผมคอยอุดหนุนครับ อุอุ

14. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    แผ่นเพลทติดท้ายรถ ตัวอย่างเหมือนคลับ SI ก็เท่ดีนะครับ หรือจะเป็นสติกเกอร์เวอร์ชั่น พิเศษ แบบงานBIRaก็เจ๋งดีครับ แต่ไม่ว่าเป็นอะไรก็เอาทั้งนั้นแหละครับ ผมเก็บหมด เป็นที่ระลึก ปี1มีอันนึง หาที่ไหนมะได้อะ

15. love ek lev

love ek lev New Member Member

51
    0
    0
    แจ่มเลยครับ

16. woon_why

woon_why Member Member

274
    20
    18
    เอาเลยคับ รออยู่... ทำอะไรออกมาก็อยากได้ อยู่แล้วคับ
    กรอบทัเบียน ก็ เท่ห์ดี นะคับ

ว่าแต่...
    เรื่องเสื้อที่จะทำอ่ะคับ ที่ตอนทำเสื้อครบรอบ5ปี แล้วมี ส่วนต่างเหลืออยู่
    แล้ว MOD บอกว่า จะทำเสื้อรุ่นใหม่ออกมา แล้วให้เพิ่มตังค์อีกนิดหน่อย อ่ะคับ
    เห็นเงียบไปนานเลย โปรเจ็คนี้...

เป็นยังไงบ้างแล้วเอ่ย????

17. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    พอดีช่วงนี้ยังไม่มีคอนเซปในการทำเสื้อเลยอ่ะครับ

เพราะว่า ทำไรแต่ละที จะคิดคอนเซป แล้วก็เรื่องดีไซน์ ซึ่งทางเรา ช่วย ๆ กันทำกันเองหมดเลย

อยากจะให้ออกมาดี สวย ๆ และมีสไตล์น่ะครับ แต่ละงานที่ทำออกมา ใช้เวลากัน เป็น 2-3 เดือนเลยทีเดียว

ขอเวลาอีกสักพักนึงก่อนน่ะครับ ว่าจะทำเป็นแบบไหนดี

ส่วนเรื่องเงินที่ยังค้างอยู่ มีจดรายละเอียดไว้ครบครับ

18. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ผมเห็นเสื้อของรายการข่าว เรื่องเล่าเช้านี้ สวยมากเลยคับ

ที่เป็นเสื้อยืดสีดำ สกรีนตัวอักษรสีฟ้าอ่ะคับ

19. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ขอเป็นเสื้อสีอื่นได้ไหมครับ สีดำมันร้อน + ตัวผมก็ดำด้วยครับ 555

20. ake ek

ake ek New Member Member

185
    1
    0
    เอาเป็นเพลท ติดตรงกระจังหน้า กะ ฝาท้าย ก็น่าจะดีนะคับ

หรือเอาเป็นลูกกุญแจ ก็ดีนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กุมภาพันธ์ 2010
  21. พี่คับ ผมเสนอเป็นหมวก จะได้ใส่ตอน MEETING ช่วงรอเพื่อนๆ ได้ไม่ร้อนกัน

22. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    แผ่น เพลท ก็เข้าท่านะ limited edition ประมาณนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้