ผู้ดูแลบอร์ดหายไปไหนหมด????

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย POM CiViC EG, 3 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ตั้งแต่ย้ายไปเล่นเวปอื่นกัน ผู้ดูแลบอร์ดนี้ก็ได้เริ่มหายไปด้วย ไม่ดูแล ไม่ใส่ใจ กระทู้ซื้อ-ขาย ก็ลงกันมั่วไปหมด ไม่มีระเบียบเลย ถ้าท่านผู้ดูแลมาเห็นกรุณาช่วย ลบ ย้าย พวกกระทู้ ซื้อ - ขาย ให้อยู่เป็นระเบียบหน่อยนะครับ

2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    โหวต/แจ้ง/เสนอ รายชื่อผู้ดูแลบอร์ดคนใหม่ ไปที่ Admin. ได้เลยครับ (ในทีมภูเก็ตฯ ก็ได้ เห็นประจำการที่นีู่่กันเยอะอยู่)

ขาดผู้ดูแล บอร์ดนี้มันเฉา ๆ ยังงัยชอบกล แถมไม่เป็นระเบียบกันซะเลย

3. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    เป็นความคิดที่ดีครับพี่บอย แล้วจะเสนอใครหล่ะ? ในบอร์ดนี้คนที่เข้ามาบ่อยๆเป็นขาประจำก็เห็นจะมีทีมงานภูเก็ต แล้วก็พี่บอย นั่นแหละครับ ส่วนใหญ่ก็ขาจร พ่อค้าขายของ

4. BaLL22225

BaLL22225 New Member Member

121
    2
    0
    ผมก้อเซงเหมือนกัน แจ้งย้ายกับทาง admin เลยครับ เพื่อความเป็นระเบียบ

และทาง rcweb จะได้ดูแลง่ายขึ้นด้วยครับ

ปล.ยังไงส่ง PM ไปถามทางผู้ดูแลเดิมก้อดีน่ะครับ เพื่อเค้าไม่พอใจ และจะได้ดำเนินการไปในทางเดียวกัน

5. POM CiViC EG

1,125
    27
    48
    ก็กลัวอย่างงั้นแหละ แต่เค้าก็ไม่เคยเข้ามาดู

6. NoToH

NoToH New Member Member

179
    3
    0
    ผู้ดูแลเก่าๆ มีใครบ้างละครับ เผื่อรู้จักจะได้ถามเรื่องการเปลี่ยนผู้ดูแลให้ครับ
    เพราะพวกสมาชิกเก่าๆ ก็เงียบๆไปหลายคนแล้วเหมือนกันครับ
    ด้วยความเคารพครับ

---------- Post added at 23:16:29 ---------- Previous post was at 23:16:13 ----------

ผู้ดูแลเก่าๆ มีใครบ้างละครับ เผื่อรู้จักจะได้ถามเรื่องการเปลี่ยนผู้ดูแลให้ครับ
    เพราะพวกสมาชิกเก่าๆ ก็เงียบๆไปหลายคนแล้วเหมือนกันครับ
    ด้วยความเคารพครับ

7. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
    ช่วงนี้เงียบเหงาพอสมควรเลย อาจมีหลายที่ให้เล่นมั้งครับ

8. EGR

862
    166
    0

ผมว่าไม่น่ามีปัญหานะ เพราะค่อนข้างรู้จักกันอยู่แล้ว และเป็นการเพิ่มรายชื่อ ไม่ได้ตัดชื่อใครออก แบบว่ามาช่วย ๆ กัน เพื่อส่วนรวม

9. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ยึดอำนาจ เลย

เดี๋ยวให้ยืมรถถัง

10. audping

audping New Member Moderator

4
    0
    0
    ผมในฐานะประธานผู้เริ่มก่อตั้งบอร์ดนี้ เห็นด้วยกับการที่สมาชิกในขณะนี้ อยากให้มีผู้ดูแลเพิ่มเข้ามาเพื่อช่วยกันดูแลบอร์ด EG Ferio เนื่องด้วยตัวผมเองติดภารกิจบางอย่างที่ไม่สามารถเข้ามาดูแลได้ตลอด จึงอยากให้สมาชิกได้ช่วยกันโหวตเลือก ผู้ดูแลจากสมาชิก EG Ferio จำนวน 2 ท่าน (ให้โหวตภายในกระทู้นี้เลยนะครับ) แล้วผมจะดำเนินการเปลี่ยนแปลงผู้ดูแลคนใหม่ให้โดยเร็วที่สุด....ขอบคุณครับ

ปล.ถ้าสมาชิกท่านใดไม่สามารถโพสต์ข้อความได้ หรือ มีความคิดเห็นส่วนตัว สามารถส่ง PM มาถึงผมได้เลยนะครับ

11. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เสนอ คุณ BOY EGR ครับ

12. POM CiViC EG

1,125
    27
    48
    พี่บอย EGR ครับ เห็นพี่เค้าเข้ามาบ่อยมากก

13. NoToH

179
    3
    0
    รูปส่วนตัวพี่ อู๊ด แหล่มมากครับ
    อิอิอิ
    เสนอ พี่บอย EGR ครับ กับสมาชิกแก๊งค์ภูเก็ตสักคนนนึงครับ

---------- Post added at 16:20:25 ---------- Previous post was at 16:20:10 ----------

รูปส่วนตัวพี่ อู๊ด แหล่มมากครับ
    อิอิอิ
    เสนอ พี่บอย EGR ครับ กับสมาชิกแก๊งค์ภูเก็ตสักคนนนึงครับ

14. BaLL22225

BaLL22225 New Member Member

121
    2
    0
    เพิ่มก้อดีน่ะครับ

แต่ผู้แลท่านเก่าที่หายไปนานมากไม่รุ้ว่าเปลี่ยนคลับเปลี่ยนรถไปรึยัง

ยังไงแจ้งมาในที่นี้เพื่อจะขอดูแลต่อหรือแสดงความมีตัวตนหน่อยก้อดีน่ะครับ

ส่วนพี่ที่อยุ่เก่าๆถ้าผมพูดอารายไม่ถูกใจต้องขอโทดจากใจจริงๆน่ะครับ

ผมก้อเล่นในนี้มานาน ไม่อยากให้ในนี้มันร้างหรือ ค้าขายกันแบบเป๊ะปะอ่ะครับ

15. EGR

862
    166
    0
    ถือเป็นเกียรติอย่างยิ่งและขอบคุณสำหรับแรงเชียร์นะครับ ผมเกรงว่าจะทำหน้าที่ได้ไม่เต็มที่ี(จริง ๆ) อาจจะทำให้ผิดหวังเอา

ยังมีอีกหลายท่านที่เหมาะสม ผมโหวตเลยละกัน
    คุณวุุฒิ
    คุณป้อม
    คุณดรีม
    แห่งทีมภูเก็ตเครื่องดื่ม

16. EGR

862
    166
    0

พี่อู๊ด เดี๋ยวนี้ชาว Ferio ยุคดั้งเดิม หลังจากสลายตัวจาก RZ กันแล้ว เดี๋ยวนี้ไปชุมนุมพูดคุยกันที่ไหน ครับ

17. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    น่าจะ EGR ,POM CIVIC EG,วุฒิ ส่วนคนอื่นไม่ต้องน้อยใจ ก็ค่อยผัดเปลี่ยนกันไป

18. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ได้คุยกับพี่อู๊ตแล้ว พี่ขอเป็นตัวแทนพี่อู๊ตในการโพสนะคะ
    เริ่มต้นของการปรับเปลี่ยนครั้งนี้ ก็อยากรบกวนให้
    คุณบอย EGR และ คุณ POM CiViC EG ทั้ง 2 ท่าน
    ตามที่หลายท่านโหวต มาช่วยกันดูแลบอร์ด eg ferio นี้ค่ะ
    โดยไม่ใช่เป็นการเพิ่มจากเดิมนะคะแต่เป็นการทำหน้าที่แทนผู้ดูแลคนเก่า
    ผู้ดูแลบอร์ดนี้ก็จะยังคงมี 3 ท่านเช่นเดิม คือ พี่อู๊ต ,คุณบอยและคุณป้อม
    ยังไงถ้าไม่มีท่านใดคัดค้าน ก็จะได้ส่งรายชื่อให้ webmaster ทำการ
    เปลี่ยนแปลงนะคะ ขอบคุณค่ะ

19. audping

audping New Member Moderator

4
    0
    0
    ได้แจ้งไปที่ webmaster แล้วครับ
    สรุปเป็น บอยEGR กับ ป้อมPOM CiViC EGนะครับ
    ฝากช่วยกันดูแล EG FERIO ด้วยครับ

20. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
    ยินดีด้วยครับกับผู้ดูแลบอร์ดคนใหม่

ผมสมาชิกบอร์ดมีโอกาส..ก็จะเข้ามาเรื่อย ๆ ครับ

21. NoToH

179
    3
    0
    เข้ามาบ่อยๆ เหมือนกันครับ อยากให้กลับมาอบอุ่นกันเหมือนเดิม

22. EGR

862
    166
    0
    ช่วย ๆ กันครับ ชาว Ferio ทั้งหลาย
    เข้ามาพูดคุย แลกเปลี่ยนความรู้ ถาม-ตอบ สารพันปัญหา การใช้งาน บำรุงรักษา ฯลฯ เกี่ยวกับรถรุ่นนี้กัน บอร์ดนี้ก็จะคึกคักขึ้นเหมือนเมื่อก่อนแน่

23. Ole'

Ole' Active Member Member

266
    33
    28
    เคยมาที่นี่ เช้า สาย กลางวัน บ่าย เย็น ก่อนนอน และตื่นกลางดึก ยินดีกับผู้ดูแลใหม่ด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กุมภาพันธ์ 2010
  24. POM CiViC EG

1,125
    27
    48
    แล้วใครเสนอชื่อผมล่ะเนี้ย งงๆอยู่เลย

25. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    พวกพี่เอง ดูแล้วว่าป้อมเข้ามาดูบ่อย น่าจะดูแลแทนพี่ๆได้

26. EGR

862
    166
    0
    มาช่วยกันซะดี ๆ :cool:

27. EGR

862
    166
    0
    หายไปนานเลย คุณโอเล่
    มาช่วยกระตุ้นบอร์ดกันหน่อย :eek:

28. POM CiViC EG

1,125
    27
    48
    ขอบคุณครับ

29. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    ฝากด้วยคับ พีบอย พี่ป้อม ช่วยๆกันครับ

ยังไงก็ i love club EG ferio ไม่เคยเปลี่ยนแปลง โตมาจากที่นี่ครับ รักมากมาย

ถึงเวปจะช้า แต่ถ้าว่าง ยังไงก็ต้องเข้ามาครับ

แวะมาแสดงความยินดีด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้