เปลี่ยน คอนโซล กี่บาทครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย manixstreet, 14 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. manixstreet

manixstreet New Member Member

47
    0
    0
    อยากเปลี่ยน คอนโซล เป็น สี่ครีม นะครับ 623 ไม่ทราบว่าที่ไหนมีขาย และราคาเท่าไหล่

ขอบคุณครับ

2. WAT.wat

WAT.wat Guest

0
    0
    0
    อยากเปลี่ยนสี

มีอยู่2วิธี.ไปร้านที่รับหุ้มเบาะ/คอลโซล
    วิธีที่1.เขาจะพ่นสีเอาง่ายสุดแต่นานไปขัดมากๆสีจะลอก
    วิธีที่2.เขาจะหุ้มหลังใหม่ทั้งหมดและตรงพลาสติกพ่นสีเอาหรือให้เขา
    หุ้มให้หมดก็ได้แพงขึ้น
    ก็ต้องเลือกเอาว่าจะทำแบบไหน..เพราะที่เคยทำมานะกับรถกระบะคันเก่า

3. manixstreet

47
    0
    0
    อืมแล้วพอจะมี อะไหล่ คอนโซล ที่ เป็นสีครีมขายไหมครับ
    ราคาเท่าไร อยากเปลี่ยน เลยนะครับ
    มันพอจะหาได้ไหมครับและราคาเท่าไร

ขอบคุณ คุณ WAT ด้วยนะครับ ถ้าหาไม่ได้ก็คงต้อง ทำแบบ ที่ว่ามา

4. โย่ง199

โย่ง199 Guest

0
    0
    0
    หน้าปัทม์ Rover 623

ถ้าน้องต้องการเปลื่ยนคอลโซลด้านบนทั้งแผงก็มีขายครับเป็นสีครีม พี่เคยเห็นหัวตัด Rover 623 อยู่
    แถวอ่อนนุช ซอย 39 เข้าไปประมาณ 300 เมตร ลองโทรไปถามราคาก่อนก็ได้ แล้วค่อยไปดูสภาพ
    ที่เบอร์086-368-6700 ราคาไม่น่าจะเกิน 8,000 บาทนะครับ ไม่รวมคอลโซลกลางตรงเกียร์

5. manixstreet

47
    0
    0
    ขอบคุณครับคุณ โย่ง
    เดี๋ยวลองโทรถามดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้