อยากเห็น DOMANI ที่ใส่หางหลังครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย P'WAR, 16 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    เพื่อนๆท่านใดที่ใส่หางหลัง รบกวนนำเสนอรูปมาโชว์ให้ดูเพื่อเป็นแนวทางด้วยนะครับ หรือท่านใดที่จะแนะนำหรือให้ความเห็นเป็นอย่างอื่นก็พร้อมรับฟังครับ.....ขอบคุณร่วงหน้ามากมายเลย...:D:D:D

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
  3. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    มีอยู่รูปนึงครับ แต่ส่วนตัวผมว่าไม่ใส่สวยกว่าครับ

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    มาชมด้วยครับ

5. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    มาดูด้วยครับ ผมเองก็เห็นว่าไม่ใส่สวยกว่าเยอะครับ
    เพราะผมเองก็ใส่ครับ ฝาท้าย Domani

6. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    เคยเห็น รถมาเลย์ใส่ๆ

สวยดี คับบบ

7. nonglays

nonglays New Member Member

27
    0
    0
    มารอชมครับ

8. P'WAR

438
    10
    0
    ขอบคุณมากๆสำหรับรูปที่นำมาให้ดูครับ ท่านอื่นมีอีกมั๊ยครับ? ผมเจอคันนึงที่ปทุม ตอนกลับจากตลาดพูนทรัพย์ แต่เห็นแว๊ปเดียว พอดีเค้ายูเทิร์นซะก่อน...ยังอยากเห็นหลายๆมุมอยู่ครับ..

9. chai119911

chai119911 New Member Member

49
    0
    0
    มารอชมด้วยคน

10. ake ek

ake ek New Member Member

185
    1
    0
    สวยคับ ไปใส่มั่งดีกว่า

11. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    ในกระทู้ซื้อ-ขาย ประมาณหน้า 11 ที่ลงขาย Moon Roof EK อ่ะครับ เห็นมีรูปรถที่ทำหลังคาคันสีเหลืองๆ ท้ายเป็น Domani ใส่หางสูงอ่ะครับ ลองดูนะครับ เผื่อเป็นแนวทางครับ พี่:D

12. P'WAR

438
    10
    0
    ขอบคุณมากครับอ้น

13. ของซิ่งเยอะเจงๆ
    .....................................รอชมคร้าบ

14. EGas

EGas New Member Member

26
    1
    0
    อันนี้หางทรงสูง

15. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    เห็นแล้วเกิดอารมณ์สงสัยต้องกลับไปค้นฝาโดมานีมาใส่บ้าง :cool:

16. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    เพิ่งเคยเห็นโดมานีว่ามีไฟแดงส้มด้วย
    เท่จิงๆ ทำไมต้องเหมือนใคร

17. P'WAR

438
    10
    0

พี่คับ...ของพี่ผมว่าปลวกกินหมดแล้วมั๊งคับ....ซื้อมาเก็บหรือซื้อมาใช้คับพี่....:eek::eek::eek:

ขอบคุณ EK@HONDA ด้วยนะครับ...ดูสวยดีครับ....เพิ่งเคยเห็นไฟท้ายแดงส้มเหมือนกันครับ:):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้