ถามเรื่องหัวฉีดครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Mickeyza, 22 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mickeyza

Mickeyza New Member Member

8
    0
    0
    ปกติเครื่อง 3s-gte non air หัวฉีดกี่ ซีซี อ่าครับ
    แล้วตัว 550 cc มันอยู๋ในรถอะไร มีวิธีดูอย่างไรครับ

2. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ถ้าจำไม่ผิด เครื่อง 3s-gte non air หัวฉีดมันก็ 550 cc อยู่แล้วนี้ครับ

ปล.ว่าเคยเห็นคนโพสอยู่ใน rcweb นี้แหละครับ

3. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ตามนั้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้