สมัครได้แล้ว ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย พิท, 30 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พิท

พิท New Member Member

16
    0
    0
    นี่รถผม พอไปได้มั้ย....

2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สวยมากๆครับ ชอบจริงๆไฟกลมซะด้วย :)

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    สวยครับ เท่ห์ดี

4. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    อย่าเรียกว่าพอไปได้เลยครับ อย่างนี้ต้องเรียกว่าสวยแล้วครับ สวยงามมาก :D

5. พิท

16
    0
    0
    อยากถามร้านที่บชุบโครเมียมอะครับ มีที่ไหนบ้าง ช่วยบอกผมหน่อย

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สวยงามมากครับ

แถมยังเป็นรถแวนอีกต่างหาก ต้องรักษาไว้ดีๆ เลยนะครับ... :D:cool:

7. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สวยครับ

8. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ชุปเหล็ก หรือ ชุปพลาสติก ครับ

9. สวยมากกกกกกกกกกกกก ชอบ ๆ *0*

10. SatitpongJ

SatitpongJ New Member Member

55
    0
    0
    สีสวยมากครับ

11. สวยครับ
    น่าจะทำVIPไปเลย
    หรูดี ๕๕๕๕

12. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ร้านทำสีรถที่ผมทำเค้าเอากันชนหลังไปชุบให้ราคาประมาณ 1500- อ่ะครับ ถ้าจะไปทำเองก็น่าจะมีร้านอยู่แถวๆ สี่แยกเกษตร ใกล้ๆ เมเจอร์ รัชโยธิน เคยรู้เพราะเพื่อนหินบอกมา ราคาคงพอกันครับ ถ้าเจอที่อื่นจะมาบอกให้ทราบครับ :):)

13. พิท

16
    0
    0
    ขอบคุณค้าบบบบ ทุกคน คิดอยู่จะทำท่อก่อนหรือชุบก่อน งบมีจำกัด 555

14. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    เห็นจากในรูปแล้วโครเมี่ยมขอบต่างๆและคิ้วก็ยังสวยอยู่นะครับ:)

15. หลัง 17 หน้า 15 ไปเลยครับ โหดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด *0*

16. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ไม่ ก็ใส่ล้อ 13 ยุ่นๆโหลดต่ำๆ จัดไปครับ

17. พิท

16
    0
    0
    555 อยากทำคับแต่ไม่ค่อยมีความรู้ คือผมอยากทำโชค๊ให้มันดีดี ไม่รู้ทำไง มีใครช่วยบอกผมหน่อย แนะร้านก็ได้คับ

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เท่าที่เคยทำมา ผมว่าโช้คเดิมของคายาบ้านี่แหละใส่แล้วนิ่มสุด (เบิกใหม่) กรณีไม่ได้โหลดเยอะนะ ใส่แล้วได้อารมณ์ชิวๆ นิ่มๆ ไปเรื่อยๆ แต่เข้าโค้งแรงๆ ก็ยังมีโคลงให้เห็นบ้าง แลกกันกับความสบาย แถมถูกตังค์ด้วย :D

ถ้าเป็นรถตาเกียร์ก็ต้อง ล้อ หลัง 20 หน้า 13 คงจะโหด นะ 5555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้