ขอสุตรการโมเครื่อง ef

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย ภาคภูมิอีเล็ก, 17 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้รถผมติดแก๊ส ผมใส่ล้อขอบ13 วิ่งอยุ่ที่100คับ ผมอยากให้วิ่งมากกว่านี้ทำยังไงคับ ช่วยบอกทีคับ

1. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    รายละเอียดน้อยไปอะครับ
    EF ที่ว่ามีเทอร์โบไหม แล้วเป็นหัวฉีด รึ คาร์บู

2. efไม่มีโบ เป็นคาบูคับ ติดแก็สแล้ววิ่งได้แค่100จะเปิดแก้สก้อวิ่งได้100คับ

3. efไม่มีโบ เป็นคาบูคับ ติดแก็สแล้ววิ่งได้แค่100จะเปิดแก้สก้อวิ่งได้100คับ

4. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    เกียร์อะไรน่ะ

แต่ส่วนใหญ่จะได้ประมาณ 120 นะ (เดิมๆน่ะ)

แต่ถ้าจะให้ดีขอรายละเอียดเยอะหน่อยนะ เช่น EF แคมเดี่ยวหรือคู่ด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้