สอบถามเรื่องเกียร์ อีซุครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย jokerstar, 18 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jokerstar

jokerstar New Member Member

58
    0
    0
    เกียร์ของตัว ดราก้อน 2500 เทอร์โบ กับ มังกร 2500 ต่างกันมั๊ยครับเรื่องอัตราทดและความทนทาน
    พอดีผมเพิ่งไปสับกับเขามา
    พอดีมีเสื้อเพลาท้ายของนิสสัน ผมจะเอาใส้ในของรุ่นไหนที่มีดิสเบรค มาใสดีครับอัตราทดเท่าไหรครับ
    บอกจำนวนฟัน บายสี-เดือยหมูด้วยก็ดีนะครับพี่
    ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- ชุดดิสของนิสสันเทอราโน่คับ ส่วนเฟืองท้ายน่าจะเบอร์ 3.9 หรือ 3.7 กำลังดีคับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้