เกียร์เดิม 2.8 สตาด้า เรียงใหม่ทนแค่ไหน

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย By Tum, 16 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. By Tum

By Tum New Member Member

91
    0
    0
    เรียงใหม่ ถ้าเทียบกับ เจ แล้วอันไหนจะทนกว่ากัน
    แบบราคาประหยัดๆ
    ส่งของวันละ 200-400กม. ซิ่งบ้างเกือบทุกอาทิตย์(แบบหลายๆรอบ) 4M40 ไส้ในเดิม ปั๊ม กำลังจะเป็น 12 ถ้าได้เกียร์ โบ TF08 เพลาท้ายยังไม่สรุป ขอคำแนนำทีครับ

2. งบประหยัดก็เอาไปเรียงเลยครับ

ถ้างบเยอะก็เจเลยครับ

ส่วนเรื่องทน ผมว่ามันควบคู่กับคนที่ใช้งานอ่าครับ

ถ้าเทียบกันปรกติโดยไม่มีตัวแปรอื่นๆผมว่าเจทนกว่าครับ

3. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ตามนั้นคับ

4. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    เกียร์เรียงก็ทนในระดับนึงครับ

แต่ของผมรู้สึกว่าเกียร์มันจะหอนและ.....อิอิ.....

ถ้าชึ้นโบขนาดนั้นก็เกียร์เจหรือ25ไปเลยครับ ชัวร์

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- J BO :D

6. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ตามพี่ๆด้านบนเลย

7. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    เกียร์Jเลยคับ ชัวร์

8. jakkrit

jakkrit New Member Member

196
    0
    0
    เก็บข้อมูล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้