สอบถามเรื่องลำโพงเสียงกลางหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย hotman, 27 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hotman

hotman New Member VIP

143
    0
    0
    คือตอนนี้มีปัญหาคือ จะเอา 6 นิ้วแยกชิ้นของJBLมาใส่ อะครับ กับทวิสเตอร์ของมัน อะครับรุ่นเก่าแล้วเก็บไว้นานแล้วคราวนี้เกิดปัญหาคือ เน็ตเวอดมันหายอะครับ แล้วคราวนี้ไม่รู้ว่า จะต้องต่ออย่างไรเอาซีมาคร่อมได้ไหม แล้ว ต้องใช่เบอร์อะไร ทั้งเสียงกลางและเเหลมเลยนะครับ ขอบคุณครับอ้อ เพาเวอร์ของ linear รุ่นเก่าแล้วเช่นกัน:D :D

2. SuMo_ChAmP

SuMo_ChAmP New Member Member

319
    14
    0
    ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้